Hạng D
11/2/11
1.342
2.479
143
www.falkentire.com
thế thì:
morning, i10 số sàn, dung tích máy 1.0 hoặc 1.2 vẫn 5 cấp
accent số sàn 1.4 số sàn 6 cấp
cũng chạy ầm ầm mà anh?
Nhầm nha.

Chạy được nhưng không hề ầm ầm đâu nha.

Con accent số sàn 6 cấp, trước tui chạy cao tốc phan thiết vĩnh hảo, trên xe 2 lớn 1 nhỏ 1 sơ sinh, có mấy chỗ lên dốc thoai thoải thôi, đang đi số 6 nó lịm hẳn đi, phải về số 5, thấy vẫn lịm lịm, phải xuống số 4 mới có tý lực kéo nha.

Con xe đó số 6 phế vật vãi nhái luôn.

• Haha
Reactions: camapsaigon
Hạng D
22/1/19
4.347
7.854
113
Nhầm nha.

Con accent số sàn 6 cấp, trước tui chạy cao tốc phan thiết vĩnh hảo, trên xe 2 lớn 1 nhỏ 1 sơ sinh, có mấy chỗ lên dốc thoai thoải thôi, đang đi số 6 nó lịm hẳn đi, phải về số 5, thấy vẫn lịm lịm, phải xuống số 4 mới có tý lực kéo nha.

có mấy ông nhận xét AT6 của nó là 1 cái hộp số có 6 cấp .. chấm hết. Tức là ngoài việc có nhiều bước số ra thì nó không giải quyết được những vấn đề như thuật toán chuyển số hay điều khiển vòng tua máy. Hơn nữa, cái cục máy 1.4 trên Accent cũng khá chán nữa. Vận hành yếu nhưng lại hao xăng.

Hạng C
9/12/19
503
495
63
Nhầm nha.

hihi, MT thì dễ mà, yếu thì về số cho đến cấp số hợp lý thôi.
Mà MT thì 5 số là hợp lý, số 6 để cho vui hoặc đi cao tốc thì chạy, chứ bình thường cũng ít khi qua đến số 6

Hạng C
18/8/11
654
194
43
Bản Hybird đã test thành công ở độ dốc 24 độ vs khởi hành ngan dốc.
Đáng nể. các dòng xe khác chưa thẩy kiểm tra bài này