Tư Vấn Chia Sẻ đồ BMW

Hạng B1
17/6/06
87
0
0
TP- Mười mùa hoa
RE: đồ BMW

10T là bác làm được đầy xe luôn đấy ....Hi! ....Hi! Bác o cần phải mất nhiều thời giang đâu Bác chỉ cần a lô dặn em trước đề em chuần bị đồ cho Bác trước , hôm nào Bác rành thì cho em 1 buổi để em rà cho ôm xe.Xong 4 ngày sau Bác ghé ráp vào là OK....![8D][8D][8D]

Tập Lái
7/3/06
49
0
0

bác ah.nếu muốn độ bmw của bác.Xin vao hiệu xe BMW.Bác xe thấy thông tin mới đó.Có ích cho vợ của bác lắm

hôm nay đã làm xong xe, trông ...không giống ai cả (vì tự mình nghĩ ra), nhưng mấy người thợ bình luận là đẹp hơn mấy chiếc hầm hố , giá cả thì bình thường, có điều lúc đánh xe vào gẩ philong bị cửa sắt chọc hư một bánh xe, buồn quá....

Hạng B2
14/10/04
491
3
43
tsunami

bác xdhungviet post vài tấm lên để anh e chiêm ngưỡng nào :D :D

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Trích đoạn: xdhungviet

hôm nay đã làm xong xe, trông ...không giống ai cả (vì tự mình nghĩ ra), nhưng mấy người thợ bình luận là đẹp hơn mấy chiếc hầm hố , giá cả thì bình thường, có điều lúc đánh xe vào gẩ philong bị cửa sắt chọc hư một bánh xe, buồn quá....
em khoái cái sự không giống ai :D bác có thể cho em vài tấm hình tham khảo nhé, thông tin về sự thiệt hại luôn:D em cũng định làm đơn giản thôi, đang mong tham khảo bác trước đây