Hạng B2
7/4/08
106
3
0
Trong những chuyến đi chơi xa, mấy cu nhóc nhà mình ngồi không quậy quá . Mình định gắn 2 màn hình dvd cho tụi nó xem cho yên nhưng nghĩ lại hơi ớn vì nếu gởi xe ở chỗ khg bảo đảm, sợ bị đập kiếng để chôm thì bỏ mịa! Cũng có thể là do mình nhát gan, nhưng cũng rất có thể xảy ra
phải không ạ ? Các bác có thể góp ý với mình không ?

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn
RE: Đồ chơi trong xe có nguy hiểm khg?

Úi bác lo xa quá, hay bác làm cách này: Dán V-kool đen thùi lùi, đảm bảo bọn chúng kg thấy DVD của bác để khỏi có cơ hội này ra ý định đập kiếng :D

Tập Lái
28/2/08
46
1
0

Trời, nó dám đập kiếng thì nó dám vác cái xe bác đi lun chứ lấy chi có cái màn hình LCD có chút éc!:D

Hạng B2
7/4/08
106
3
0

Ừ nhỉ, có lẽ mình quá lo xa (và còn hơi nhát nữa các bác ạ). Nhưng việc mình tưởng tượng cũng do thời buổi này bọn đạo chích lộng hành quá, đói thì làm liều mà - nhất là món đồ trị giá 5,6 triệu bạc cũng đâu phải nhỏ .
Nhưng nói thế thôi, các bác đã bảo thế thì mình cũng chơi luôn, hơi đâu lo xa . Có điều ....đã vài lần mình quên quay kiếng sau lên khi đỗ xe đấy!
Tks các bác nhiều .

Trích đoạn: cartoonist

Ừ nhỉ, có lẽ mình quá lo xa (và còn hơi nhát nữa các bác ạ). Nhưng việc mình tưởng tượng cũng do thời buổi này bọn đạo chích lộng hành quá, đói thì làm liều mà - nhất là món đồ trị giá 5,6 triệu bạc cũng đâu phải nhỏ .
Nhưng nói thế thôi, các bác đã bảo thế thì mình cũng chơi luôn, hơi đâu lo xa . Có điều ....đã vài lần mình quên quay kiếng sau lên khi đỗ xe đấy!
Tks các bác nhiều .

Vậy thì bác cần anh em tư vấn thuốc Hoạt huyết Dưỡng não chứ:D:D:D (kidding)

Hạng C
16/1/08
812
1.030
93
16
Chợ Quán :-(
blog.360.yahoo.com

Lần trước về Quy Nhơn, lên đến đỉnh đèo Cả hóng gió xong để quên chìa trong xe, lock cửa. Thế là xong [:-]

Hạng B2
7/4/08
106
3
0

để quên chìa trong xe, lock cửa. Thế là xong

Vậy xe bác khg có tín hiệu báo chìa vẫn còn trong ổ khi tắt máy à ?

13/3/08
184
1
0

Nó đã dám đập bể kính xe thì tội gì không cướp luôn con vợ 2 của bác mà chỉ "hip......... thoi".....:D
Trích đoạn: bomdien

Lo gì bác ơi....em để nguyên hai cái notebook còn khg sao nữa là....
Chôm kiểu đó sao bác khg lo nó lấy luôn cái xe của bác cho gồi:D