Thảo Luận Đồ chơi xe Mitsubishi

Hạng C
27/8/11
629
487
63
Một số món vừa về nè bác
Gạt nước trước cho grandis loại giống zin 495k, loại không xương 550k
View attachment 252201

tamj thời có vậy
Bác Rbx cho em hỏi Gạt nước loại không xương này gắn vừa cho Grandic không bác? nếu vừa em đặt bác 1 bộ.
Hôm trước em có 1 bộ Bocsh mà không gắn được vì cái ngàm tay gạt Grandis thì to mà cái lỗ trên lưng chổi gạt Bocsh bé hơn.

Hạng B2
14/10/14
184
253
63
63
Bác Rbx cho em hỏi Gạt nước loại không xương này gắn vừa cho Grandic không bác? nếu vừa em đặt bác 1 bộ.
Hôm trước em có 1 bộ Bocsh mà không gắn được vì cái ngàm tay gạt Grandis thì to mà cái lỗ trên lưng chổi gạt Bocsh bé hơn.
Cái của Bocsh xài chán chết ngoảm thì lòng cây thì yếu Gạt của bác RBX loại không xương thì kg biết chứ loại có xương xài cực tốt nha vừa êm vừa sạch

Hạng F
16/5/09
5.812
8.031
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Loại kg sương cũa bác RBX đặc là loai đúng cho gtandis nên bác cứ yên tâm mà dùng

Hạng C
27/8/11
629
487
63
Cái của Bocsh xài chán chết ngoảm thì lòng cây thì yếu Gạt của bác RBX loại không xương thì kg biết chứ loại có xương xài cực tốt nha vừa êm vừa sạch
Loại có xương thì em đang xài bộ zin của Grandis, chắc là cũng ngon gần bằng bộ gần zin. Em tò mò muốn thử bộ không xương xem sao vì thấy Bocsh gắn trên Seana, Camry thì rất êm, không lục khục như gạt của Grandis zin.

Chỉnh sửa cuối:
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Loại có xương thì em đang xài bộ zin của Grandis, chắc là cũng ngon gần bằng bộ gần zin. Em tò mò muốn thử bộ không xương xem sao vì thấy Bocsh gắn trên Seana, Camry thì rất êm, không lục khục như gạt của Grandis zin.
Vừa rồi em đặt về có 2 bộ không xương và bị lụm hết rồi mà ko biết mấy ông đó gắn thử chưa nữa.
em đang đặt thêm lại , ok, có gì em đặt cho bác,

• Like
Reactions: Vogrand
Hạng B2
30/7/04
412
24
18
Sài Gòn
Bad Phan koi nap do lo hang moi ve cho tui book: loc gio may, loc cabin, gat nuoc trout sau luon. Co bong led ghim cho AC panel dat luon gum nhe, mau xanh

Hạng B2
3/10/14
152
1.456
93
Bác Phan đặt giúp mình 1 bộ gạt nước loại không xương xe Grandis 2008 kính lái. Sẵn gởi em 2 vỏ bọc chìa khóa màu cam & đỏ cùng 2 nắp che con ốc ngay cánh cửa.tks Bác.

• Like
Reactions: grand dis ok