Thảo Luận Đồ chơi xe Mitsubishi

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Một thành viên mới của hội Grandis vừa cung cấp cho Dũng 1 trang web và hình ảnh " CẶP KIẾM " mà
Mr PHAN @Rbx tìm bấy lâu nay ( giá quy ra usd khoảng < 200usd - chưa ship ) . Mr Phan @Rbx check giúp xem đúng hàng của Grandis không .? hàng này em thành viên mới có thể ship về Việt nam , Anh em cùng đặt hàng để cùng ship chung về Việt nam cho rẻ . Hình ảnh & trang web đây .
View attachment 296618

http://autolans.ru/magazin/folder/9663406/p/3
Ngon á, nếu thị trường nga thì có thể đúng, giá tầm 5 chai.. Anh em nào theo ko.
hôm trước bác levufpt cũng cho biết bạn bên thailan có thể lấy vè được... Cũng tầm 4 chai chưa ship...
nói chung là với giá 4 chai thì ok.
nếu đatwj khuôn thì tầm 2t5 nhug chắc 8/10 thôi... Tuỳ anh em suy tính....

Hạng D
30/7/10
2.791
4.900
113
Ngon á, nếu thị trường nga thì có thể đúng, giá tầm 5 chai.. Anh em nào theo ko.
hôm trước bác levufpt cũng cho biết bạn bên thailan có thể lấy vè được... Cũng tầm 4 chai chưa ship...
nói chung là với giá 4 chai thì ok.
nếu đatwj khuôn thì tầm 2t5 nhug chắc 8/10 thôi... Tuỳ anh em suy tính....

Đơn vị vận chuyển họ tính theo kg , min là 30kg và giá là 500usd , mình đưa link và mã họ nhận mua tại bên đó giúp và mang về giao tại Việt nam . Mình ứng trước tiền tại công ty ở việt nam . Anh em có đu đeo theo không ? Hùn vô tìm vài món nữa ship về không @Rbx ?

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: grand dis ok
Hạng D
30/7/10
2.791
4.900
113
Min 30kg thì hơi bị mệt, mà em e là mua số lượng ko có vì em thấy nó hàng cũ cũng kha khá...
Không ! giá ship thấp nhất là 500 usd = 30kg ,mình ít kg hơn giá cũng chịu 500 usd, còn hàng không có số lượng lớn thì chịu

• Like
Reactions: grand dis ok
Hạng B2
7/5/15
414
681
93
40
Bác Phan Có cái link ben thailand hả cho em xin được không em cũng dịnh làm 1 chuyến thailand sẵn đem về luôn

• Like
Reactions: cuibapmazda626