Thảo Luận Đồ chơi xe Mitsubishi

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Đèn chân HB4 khi cấp nguồn là 4 tim sáng luôn không như chân H4 2 tim pha 2 tim cos.
Giá trên ali 180$ / 2set, gắn ngoài tiệm 5T4, em không biết lọ mọ nên chịu phí hơi cao, còn ship số nhiều nữa trên alibaba chỉ 65$ /1 set.
vậy bác hiểu chưa đúng rùi, h4 là pha riêng cos riêng, nên nó có 2 đường vào... Khi pha nó sáng cả 2. Còn h1, hb4 thì nó chỉ có 1 chân(mấy tim ở trong thì tuỳ) có điện là sáng hết.
còn bóng đèn chân nào thì phải đi với chân đó chứ ko thể gắn khác được.

còn giá bác thì hàng philips là đúng rồi... Nhưng theo em là ko cần thiết quá nhiều như vậy thôi. Tuy nhiên phillips thì an tâm.
à, bác gắn cos có phải chế cái chụp đuôi ko.... Cố gắng ko chế mới ngon bác

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Đèn ban ngày 4 vòng tròn các bác cho em ý kiến tự làm có khả thi không ? Vì em thấy hướng dẫn đầy đủ, định làm thử.
http://www.aliexpress.com/item/For-...mination-CCFL-Angel-Eyes-kit/32316849348.html
vòng Angel eye này bác muốn gắn phải mở chụp đèn ra nhe... mà gở ra không phải đơn giản nếu bác đã coi Khactrung hay ngoctuyen làm thì bác sẽ hiểu khò bằng dèn ga, hoặc hiện này bỏ vào lò hấp nóng. gở ra mà làm không khéo thì lại vô nước... nói chung nếu bác khéo tay có đủ đồ thì bác cứ làm. em cũng muốn làm mà thấy khó quá nên bỏ qua.

Hạng B2
16/6/09
222
54
28
An Giang
Nhưng xxx phạt lổi gì ta..
Bác tham khảo: 109/2009/NĐ-CP nó có quy định cụ thể về còi, đèn, cờ xe ưu tiên. Cụ thể là màu đỏ, xanh, đỏ - xanh.
Nếu bị phạt: Bác sẻ bị phạt lỗi xe không sử dụng đúng còi, đèn của xe ưu tiên: hình thức phạt tiền là từ 600k đến 800k; tịch thu đèn; giữ bằng 1 tháng - theo Nghị định 171 nhé!
P/s: Em đang làm nè. Bác có muốn làm thì inbox em. Xe em có ưu tiên sẵn rồi. Em làm đèn màu trắng - xanh. Không nằm trong quy định