Thảo Luận Đồ chơi xe Mitsubishi

Hạng B2
13/12/06
238
1.324
93
Vừa nhận bộ bọc pedan Grandis của bác Rbx liền cùng chú tài xế xuống xe lắp liền cho nóng sốt, nhưng gặp vấn đề sau phải tạm ngưng lại:
1. Cái pedan chân thắng, tháo bọc gin (bằng nhựa) ra thì chỉ có 01 lỗ để bắt ốc trong khi boc inox có tới 03 lỗ bắt ốc. Vậy mình phải dùng bằng keo 3M hả các bác? Vì nếu chỉ bắt 01 ốc thì thấy ko chắc, khả năng bị rớt treo tòn ten ....
2. Cái pedan chân ga, không tháo bọc gin ra được. Mà như thế thì không có cái lỗ nào để bắt ốc?!???
3. Cái pedan để chân (bên trái) thì phải bắt thẳng ốc vào phần nhựa của chân đế luôn?...xót xe quớ!!!!!
Các bác lắp ntn chỉ em lắp với! Còn cái anten đuôi cá khi lắp có bị nước mưa rò rỉ vào ko các bác? khả năng bao nhiêu %.
Thanks các Grander nhiều!

Hạng C
15/11/13
823
653
93
Vừa nhận bộ bọc pedan Grandis của bác Rbx liền cùng chú tài xế xuống xe lắp liền cho nóng sốt, nhưng gặp vấn đề sau phải tạm ngưng lại:
1. Cái pedan chân thắng, tháo bọc gin (bằng nhựa) ra thì chỉ có 01 lỗ để bắt ốc trong khi boc inox có tới 03 lỗ bắt ốc. Vậy mình phải dùng bằng keo 3M hả các bác? Vì nếu chỉ bắt 01 ốc thì thấy ko chắc, khả năng bị rớt treo tòn ten ....
2. Cái pedan chân ga, không tháo bọc gin ra được. Mà như thế thì không có cái lỗ nào để bắt ốc?!???
3. Cái pedan để chân (bên trái) thì phải bắt thẳng ốc vào phần nhựa của chân đế luôn?...xót xe quớ!!!!!
Các bác lắp ntn chỉ em lắp với! Còn cái anten đuôi cá khi lắp có bị nước mưa rò rỉ vào ko các bác? khả năng bao nhiêu %.
Khoan!!!:D:D:D:D:D:D

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Chân ga và chân thắng bác phải khoan mới bắt được bác... khoan lỗ bắt ốc , gắn pedal nhôm nào cũng vậy bác.
còn cái đế nghỉ thì bắt ốc vào thằng phần nhựa luôn... trời nếu mà xót thì không gắn cái này được rồi.... 100% xe ở trong này đều phải gắn như thế hết bác.
Cái ăn ten đuôi cá.. thì bình thường nó trần thì đã vào nước... cái này nó chụp lên thì nó kín nước hơn chứ bác.... bác chỉ mở cây anten thôi nhe... không mở cả đế của nó nhé.

Hạng B2
13/12/06
238
1.324
93
Chân ga và chân thắng bác phải khoan mới bắt được bác... khoan lỗ bắt ốc , gắn pedal nhôm nào cũng vậy bác.
còn cái đế nghỉ thì bắt ốc vào thằng phần nhựa luôn... trời nếu mà xót thì không gắn cái này được rồi.... 100% xe ở trong này đều phải gắn như thế hết bác.
Cái ăn ten đuôi cá.. thì bình thường nó trần thì đã vào nước... cái này nó chụp lên thì nó kín nước hơn chứ bác.... bác chỉ mở cây anten thôi nhe... không mở cả đế của nó nhé.
Thanks bác! Cái vụ khoan chắc phải nhờ thợ thôi. E gà mấy vụ đụng tay đụng chân này lắm.....hu...hu....

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Bác cho em sđt chiều chủ nhật nào rảnh em ghé bác,em trước ở nhà máy nước thủ đức 3 năm (2000-2003 ) mém làm rể thủ đức rùi hehhe....
vì không có chữ zinger mà chỉ có một số chữ hàng như sau
cho xe lancer
Đồ chơi xe Mitsubishi

cho mọi loại xe
Đồ chơi xe Mitsubishi

cho outlander sport
Đồ chơi xe Mitsubishi

bác chọn được loại nào thì em đặt cho bác 1 bộ....

Hạng D
3/1/12
1.548
6.237
113
tp.hcm
  • Like
Reactions: nqbaobd04
Hạng D
7/3/13
1.898
19.322
113
tp HCM
doquocaudio.com
Bác đặt dùm em mẫu số 3 ASX nha bác , với lại lọc máy lạnh Zinger ,1 chụp mâm màu vàng nữa ha bác ....sđt em : 0908103136 hoàng anh
Sẵn dặt ốp bệ bước có đenf mở cửa sáng chứ Zinger luôn cho máu a ah,tấm cách nhiệt capo đèn led trần
ah a có chơi lọc KN luôn ko,e lọc gió lọc nhớt gì cũng KN hết ah,a nên đặt 1 cây gạt mưa sơ cua chứ xui xui hay bị bẻ lắm ah