Thảo Luận Đồ chơi xe Mitsubishi

Hạng D
15/2/12
2.421
4.808
113
Xe full op xình mà chưa có cái này ta ? gắn cái đồng hồ trần xe roi treo ngược e này vào là đẹp.
up hình xem đẹp không để em đu theo, Em ngại gắn thêm mấy cái màn hình rời quá.

Hạng C
5/11/13
850
662
93
up hình xem đẹp không để em đu theo, Em ngại gắn thêm mấy cái màn hình rời quá.
Em gắn 3 tháng rồi:
Pin cho monitor dùng được 15-20 ngày mới cần sạc 1 lần; sạc khoảng 20phut nguồn tẩu thuốc. Màn hình đơn sắc, hiện thị như hình, Kích thước 64 x 55 x 26mm, screen 40 x 12mm. Weight 68g.

Pin sensor -nhà máy nói được 2 năm mới cần thay. Thay đơn giản như khi bị vặt trộm sensor.
Sensor giống như đầu van bé, nhẹ khóa bằng vít lục giác.
Tín hiệu gửi quảng cáo là ko trễ, dùng 3 tháng mới chỉ thấy báo tăng giảm áp 0.1 bar khi để trong nhà mát hay chạy ra đường nóng. Chưa nổ vỏ nên chưa biết nó có bị "nổ rồi mới báo" không à, chắc bữa nào phải thử...
Đồ chơi xe Mitsubishi
Đồ chơi xe Mitsubishi
http://www.tyrepal.co.uk/tb99-specification
mần đi kakaka

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Em gắn 3 tháng rồi:
Pin cho monitor dùng được 15-20 ngày mới cần sạc 1 lần; sạc khoảng 20phut nguồn tẩu thuốc. Màn hình đơn sắc, hiện thị như hình, Kích thước 64 x 55 x 26mm, screen 40 x 12mm. Weight 68g.

Pin sensor -nhà máy nói được 2 năm mới cần thay. Thay đơn giản như khi bị vặt trộm sensor.
Sensor giống như đầu van bé, nhẹ khóa bằng vít lục giác.
Tín hiệu gửi quảng cáo là ko trễ, dùng 3 tháng mới chỉ thấy báo tăng giảm áp 0.1 bar khi để trong nhà mát hay chạy ra đường nóng. Chưa nổ vỏ nên chưa biết nó có bị "nổ rồi mới báo" không à, chắc bữa nào phải thử...
View attachment 368086 View attachment 368085 http://www.tyrepal.co.uk/tb99-specification
mần đi kakaka
Loại này xài đầu vòi, ko khuyến khích xài loại này dù lắp đơn giản. Dễ mất đẽ hư. Loại này thương rẻ. Loại của em nó tích hpwj vào vòi xe luôn và ở bên trong. Khi lắp thì thay vòi xe luôn, yên tâm ko sợ bị mất.

Hạng D
15/2/12
2.421
4.808
113
Loại này xài đầu vòi, ko khuyến khích xài loại này dù lắp đơn giản. Dễ mất đẽ hư. Loại này thương rẻ. Loại của em nó tích hpwj vào vòi xe luôn và ở bên trong. Khi lắp thì thay vòi xe luôn, yên tâm ko sợ bị mất.
Hóng hình mà toàn thấy chữ.

Hạng C
5/11/13
850
662
93
Hóng hình mà toàn thấy chữ.
Hình xe em như là ko có lắp em nó. Có chụp thì nó như xe bác khác gì đâu. Em nó nhỏ bé xinh xinh quăng chỗ nào cũng được hết. Lắm lúc nếu để ko cận thận, mấy cậu bảo vệ xếp xe , xếp luôn em nó vào túi của cậu í ...là xong đời cô nụ. Kakaka

• Like
Reactions: cuibapmazda626