Thảo Luận Đồ chơi xe Mitsubishi

Hạng D
16/5/07
1.936
1.033
113
Duynguyen bộ xenon em mua cho bác tới 55w nên anh sáng nó mạnh hơn tí so với loại 35w... Chấp hết các loại.
cặp đèn bác giao em đi sáng ác thiệt nhưng chưa rảnh chỉnh đường cắt nên hơi lem nhem do bị so le..
Thử đèn chắc phải Off ban đêm quá?
đèn đuốc thì mình phải "đi đêm" mới được bác nghen:D
tình hình sao bác @khoataySG

• Like
Reactions: khoaitaySG and Rbx
Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Watt dùng để tính công suất hoạt động của đèn, Watt lớn tốn bình nhiều, do đó cùng loại thì so sánh độ sáng được, chứ khác loại thì không so sánh được nha các bác.
VD:
- 55w xenon sáng hơn 40w xenon
- 30w led sáng hơn 50w halogen
- 30w led hãng A có thể sáng hơn 30w led hãng B, cái này tiền nào của đó.
- 30w led ????? 30w xenon , cái này em chưa thử nhưng em vẫn thích dùng led hơn (độ nóng, độ sáng, độ dễ lắp đặt .v.v.)

Hạng D
15/2/12
2.421
4.807
113
Watt dùng để tính công suất hoạt động của đèn, Watt lớn tốn bình nhiều, do đó cùng loại thì so sánh độ sáng được, chứ khác loại thì không so sánh được nha các bác.
VD:
- 30w led ????? 30w xenon , cái này em chưa thử nhưng em vẫn thích dùng led hơn (độ nóng, độ sáng, độ dễ lắp đặt .v.v.)
Bác kiếm dùm em cái Led bar 2 chế độ có remote chip CREE dài 80 khoảng bao nhiêu Bác.

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
VD:
em có đọc đấu đấy 25w led =70w halogen
xenon thường có 2 loại 35w và 55w. Hieenj tại có loại 65w và nghe đâu có loại 85w .Đương nhiên ko thể so sánh được 2 hãng khác nhau độ sáng có giống nhau ko.... Nhưng em ghĩ led anh sáng có thể tương đương nhưng ko sắc bằng xenon..
Em vẫn chọn xenon cho gầm, fa cho led cos thì lên bĩ xenon rồi khỏi suy nghĩ... Xe em xe grandis