Thảo Luận Đồ chơi xe Mitsubishi

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Các ba
Các bác chơi đâu e chơi đó.
Em up vài hình cặp led cos em mới test tối nay:
Đồ chơi xe Mitsubishi
Đồ chơi xe Mitsubishi

Bên tài thì đường cắt ok, còn bên phụ thì em chưa điều chỉnh nên chưa được đẹp lắm, cặp này 35W thui nha các bác.

PS: em chưa hứa được với mấy bác mai tối test, có gì cứ alo cho em, em sẽ cố gắng chạy ra, sẵn dịp giao lưu luôn, vì mua xe cả năm rồi chưa off được nhiều, chỉ mới biết bác @cuibapmazda626, @innova2222, @grand dis ok thui.
Em định về vài bộ cho anh em nào cần, giá cũng khá tốt.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
16/5/07
1.936
1.033
113
Hi bác @Thofth bác ở khu vực nào vậy, tình hình off đèn có kiêm beer có em (khu vực q9) bác @khoaitaySG (khu vực q7) bác @caheo (khu vực q1) là chắc kèo tham gia. Chỉ chốt hạ địa điểm là mần thôi, các bác nào tham gia tập trung cho thêm xôm tụ
Basc @monkey47847 lấp ló kìa, tham gia luôn cho vui. Để em rủ re thêm bác dstuyen (khu vực q2) đã mổ đèn lên bi-xenon và thay đuôi đèn xịn

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Hi bác @Thofth bác ở khu vực nào vậy, tình hình off đèn có kiêm beer có em (khu vực q9) bác @khoaitaySG (khu vực q7) bác @caheo (khu vực q1) là chắc kèo tham gia. Chỉ chốt hạ địa điểm là mần thôi, các bác nào tham gia tập trung cho thêm xôm tụ
Basc @monkey47847 lấp ló kìa, tham gia luôn cho vui. Để em rủ re thêm bác dstuyen (khu vực q2) đã mổ đèn lên bi-xenon và thay đuôi đèn xịn
Em ở Q.10, gần bác Xì Trum á.

• Like
Reactions: duynguyen
Hạng D
7/3/13
1.901
19.324
113
tp HCM
doquocaudio.com
Lại lên nữa hả a

Hạng D
16/5/07
1.936
1.033
113
dstuyen nữa nhé, đề nghị Q2, test và cafe

O989O 44 11 O
nghe nói khu q2 có món heo tộc ngon lắm, hay anh em chốt tập trung đó lai rai chém gió đèn đuốc vậy. Hiện tại có
bác @Thofth : lên cos led
bác @dstuyen : mổ ddèn lên bi-xenon thay nguyên cụm bóng + project
em : chỉ thay bóng xenon 65w 4300K
mời các bác tham gia chém gió trao ddổi kinh nghiệm đèn đuốc, cũng như kinh nghiệm chống lùa gà (cái này bác dstuyen bị nè)