Thảo Luận Đồ chơi xe Mitsubishi

Hạng D
19/8/13
1.572
2.363
113
Bác Phan nghiên cứu xem G nhà mình có cái gì trang bị để dtdd dc k nha bác nhất là dành cho bác tài tốt hơn nữa thì dành cho các thanh viên còn lại.

Sao bác ko dùng loại giá điện thoại chuyên dùng. Có loại chỉ dùng móc kẹp vào chỗ thanh cửa gió điều hòa, không cần phải dán vào kính lái. Vị trí ngay bên cạnh volant có thể kết hợp dùng bản đồ khi cần, và chỉ cần bật loa ngoài lên là có thể nói chuyện thoải mái trong khi lái xe.

• Like
Reactions: doanchinhkhach
Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com
Sao bác ko dùng loại giá điện thoại chuyên dùng. Có loại chỉ dùng móc kẹp vào chỗ thanh cửa gió điều hòa, không cần phải dán vào kính lái. Vị trí ngay bên cạnh volant có thể kết hợp dùng bản đồ khi cần, và chỉ cần bật loa ngoài lên là có thể nói chuyện thoải mái trong khi lái xe.
bác cho em cái hình minh họa với! nếu dc chụp hình xe bác là hay nhất vì cũng là G

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Chỉ có đen thôi nhe bác...
Vậy bác đặt giùm e 3 e lưới, 2 em type R nhá. Xách về gỡ tem type R ra coi như hàng của Mit vậy. Xem ra tụi Honda cũng nhìu đồ chơi

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
Đồ chơi xe Mitsubishi

xe bác bão dưỡng ở đâu mà có cái Phiếu chổ công tắc đèn vậy? e làm ba lần ở nhà máy , mit an lạc và cần thơ đều hong có.
hôm này không nhớ xe mình thay nhớt lần trước ở km bao nhiêu tìm mấy cái hóa đơn không ra , điện thoại chổ làm gần đây ở nhà máy thì được báo km lần đó. có cái tem đó hay lắm khỏi quên.

• Like
Reactions: te_te
Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Đồ chơi xe Mitsubishi

xe bác bão dưỡng ở đâu mà có cái Phiếu chổ công tắc đèn vậy? e làm ba lần ở nhà máy , mit an lạc và cần thơ đều hong có.
hôm này không nhớ xe mình thay nhớt lần trước ở km bao nhiêu tìm mấy cái hóa đơn không ra , điện thoại chổ làm gần đây ở nhà máy thì được báo km lần đó. có cái tem đó hay lắm khỏi quên.
Bác tinh ý thật. Tui Toy luôn có cái phiếu này, Mit thì em làm bao lần ở Isamco hay AMC đều được cắt giảm cái này cho đỡ nặng xe

• Like
Reactions: ngidinh