Thảo Luận Đồ chơi xe Mitsubishi

Hạng B2
7/5/15
414
681
93
40
Phai doi hop etacs theo chia khoa. Vi bo do no an theo etacs cua xe. Chia thi mua dc nhung etacs kiem ko ra

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Ý e là cái chìa thui à. Chứ ko phải mấy công nghệ đâu. Chìa hôm trước bác Phan mua cũng ok, nhưng cái này chìa rời và gọ nên thix
Nhét vào vậy dễ mất cái chìa lắm bác ui, kiểu chìa thì đẹp nhưng nên làm dạng dính liền, gập.

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Nhét vào vậy dễ mất cái chìa lắm bác ui, kiểu chìa thì đẹp nhưng nên làm dạng dính liền, gập.
Đồng ý với bác. Nếu chia ko thì cái này ko đuoc vì rut chia ra đâu đề đuoc.
cũng như kiểu các bác đang xài chìa gập đó: chìa phụ (ko chíp) cắm vào ổ xe thường kỳ, chìa gập đeo lưng quần. Thì ở đây do chìa này nhẹ nên có thể để hoặc rút ra cắm vào cụm chìa khoá như trong hình. Như vậy ko cần phải vừa có chìa gập, vừa cắm 1 chìa phụ vào ổ khoá nữa.

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
cũng như kiểu các bác đang xài chìa gập đó: chìa phụ (ko chíp) cắm vào ổ xe thường kỳ, chìa gập đeo lưng quần. Thì ở đây do chìa này nhẹ nên có thể để hoặc rút ra cắm vào cụm chìa khoá như trong hình. Như vậy ko cần phải vừa có chìa gập, vừa cắm 1 chìa phụ vào ổ khoá nữa.
cái khổ là cái chìa nào cũng có chip te te ơi, (chìa phụ vẫn có chip nhé..) còn cái te te đưa nó sử dụng công nghệ mới nó không sử dụng chip ngay ổ khóa đâu nên thường nó không dùng khóa te te ơi..

• Like
Reactions: te_te
Hạng D
23/3/15
1.272
3.928
113
Thể loại này ốp viền PS khá nhiều đó bác, từ trái qua phải taplo PS luôn, chổ để 2 chai nước ngay cần số, viền loa .v.v.
Mấy món viền này tìm mua ở đâu hay là phải mua trên eBay và Amazon hả anh ?