Thảo Luận Đồ chơi xe Mitsubishi

Hạng F
26/3/11
6.059
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Các bác cho em hỏi, em tính thay đầu DVD KENWOOD 7035 bằng đầu DVD khác có chức năng chủ yếu chỉ cần BLUETOOTH, USB, AUX, giá tầm cỡ 2tr trở lại, có bác nào có đầu cũ hay hàng Thái nào ổn tý không ạ? Em mê Grandis mà mới chơi, mong mấy bác giúp em với.

em nghe nói con New york 800 giá cũ tầm 6tr (thời điểm 2012) mấy bác thấy sao ạ?
Em nghĩ quan trọng đầu ra của DVD, Kenwood là ngon rồi; Nhưng chơi cỡ 2tr thì xem lại độ cũ và độ dở của em nó; bèo cũng tầm trên 5tr cho DVD cũ có USB, thẻ + AUX + Bluetooth.

Tập Lái
7/11/09
20
24
3
Em nghĩ quan trọng đầu ra của DVD, Kenwood là ngon rồi; Nhưng chơi cỡ 2tr thì xem lại độ cũ và độ dở của em nó; bèo cũng tầm trên 5tr cho DVD cũ có USB, thẻ + AUX + Bluetooth.
Vâng ạ. Tầm 5tr cũng được ạ. Giá 2tr là do em search trên mạng ra mấy trang web vatgia đó bác.

• Like
Reactions: Jolie1999
Hạng F
26/3/11
6.059
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Vâng ạ. Tầm 5tr cũng được ạ. Giá 2tr là do em search trên mạng ra mấy trang web vatgia đó bác.
Oài, bác mà dựa vào cái vatgia thì nó vật cho bác ở giá luôn. Bác lên Ebay, Amazon, ....không thì vô Phú HP, Vũ Under nếu ở SG, còn Hà Nội thì có Long Thịnh, Đức Thịnh, .... còn Đà Nẵng thì vô nhà em nhậu, he he...:3dcuoi:

Tập Lái
7/11/09
20
24
3
Oài, bác mà dựa vào cái vatgia thì nó vật cho bác ở giá luôn. Bác lên Ebay, Amazon, ....không thì vô Phú HP, Vũ Under nếu ở SG, còn Hà Nội thì có Long Thịnh, Đức Thịnh, .... còn Đà Nẵng thì vô nhà em nhậu, he he...:3dcuoi:
Hehe.... Vậy khi nào em có dịp ra Đà Nẵng là hú pác ngay nhé. Mọi người cho em xin cái hiệu nào mọi người đang dùng + giá giúp em với ạ