Thảo Luận Đồ chơi xe Mitsubishi

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
E thanks các bác. e mua lại xe năm ngoái của người quen, cũng chả hỏi gì nhiều, e cũng kết xe này mà :D. về chỉ thay vớ vẩn đổ dầu định kỳ 5000km là chạy thôi, e cũng ít đi tối lại để ở ngoài hiên nên dạo này mới bị chuột mở party trong buồng máy :|. e cũng hay hóng hớt ở post Grandis - vẻ đẹp vượt thời gian nhưng tại ở ngoài Bắc nên k có điều kiện để giao lưu với các bác.
Cái vụ lọc gió theo bác grand dis ok thì xe e k có rồi. chiều e cũng bảo thợ k có thì khoét chỗ đấy cho vào nhưng họ không dám làm, vì chắc tay nghề non với cả chỗ e cũng ít xe này nên chắc cũng ít kinh nghiệm sửa chữa. Nên thôi kệ k có cũng chả sao, e cũng mua cái máy lọc không khí của Sharp để trong xe để thanh lọc cho F1 rồi :D

Lọc gió máy lạnh từ 2005 __2007 là không gắn sẵn, chứ không phải không có. Bác hiểu sai ý bác @grand dis ok. Xe em đời 2005, em phải mua lọc ngoài gắn vào. Và tốt nhất bác nên vệ sinh dàn lạnh xong mới gắn vào, như vậy xe vừa lạnh và không khí , mùi trong xe cũng sạch

Hạng B2
3/9/13
276
216
43
HCM
Tài lanh chút: cái đó nằm trong ngăn bên phụ, lão Rbx có đó bác
Chiêu đuổi chuột đang áp dụng: Tỏi khô xay ra--> Sấy khô --> rải vô khoang máy, treo vài bọc dưới gầm + rải quanh khu vực gara. 10 ngày nay không thấy xuất hiện phân chuột
Theo mình biết thì G đờ 2005 - 2007 không có lọc gió cho điều hòa. Muốn phải mua gắn thêm.

• Like
Reactions: Rbx
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
2005-2009 ko có sẳn lọc máy lạnh. Hay nói cách khác là mit ăn bớt cái này. Dù lỗ ốc thiết kế đã có sẳn. Các bác có thể vào hãng hay tự làm mua lọc về gắn.
Ps: ko roeeng gì grandis mà lancer, zinger ngay car ps đời đaau cũng ko có

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Lọc gió máy lạnh từ 2005 __2007 là không gắn sẵn, chứ không phải không có. Bác hiểu sai ý bác @grand dis ok. Xe em đời 2005, em phải mua lọc ngoài gắn vào. Và tốt nhất bác nên vệ sinh dàn lạnh xong mới gắn vào, như vậy xe vừa lạnh và không khí , mùi trong xe cũng sạch
Em mua lọc trong hãng gắn được ko anh. Heheheh