Thảo Luận Đồ chơi xe Mitsubishi

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Hnay lau dọn e xe, phát hiện cái ăng ten rụng mất cái đầu. Hu hu. Ko nhớ hùi trước bác @Rbx hay bác @grand dis ok có cái anten đuôi cá nhỉ. Nếu còn dư nhượng lại e nhé. Chả hỉu ku tài xế nghịch j tới mức rớt cái... đó. Haiz

Hạng D
15/2/12
2.421
4.816
113
Bác RBX còn cái màu trắng , gắn xe màu đen cho nó nổi. V2, mình nghịch đã hư rồi, thêm ku tài xế nữa sao chịu nổi, hihi. Cái bấm bấm kia xài được không Bác?

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Bác RBX còn cái màu trắng , gắn xe màu đen cho nó nổi. V2, mình nghịch đã hư rồi, thêm ku tài xế nữa sao chịu nổi, hihi. Cái bấm bấm kia xài được không Bác?
Là sao bác Tùng? Nếu là anten thì em chẳng còn cái nào...... Đợt rồi bị một số cái đểu.... Em sẽ đặt lại sớm nhất...

• Like
Reactions: grand dis ok
Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Cái này hết hàng.... Ráng chờ 15ngay đặt về nhe
Yep bác. Chờ đợi là hạnh phúc mà

cai bấm nhận ra đầu kenwood, mà chỉnh chưa được bác ui. Đang chờ bác grandis ok kê toa bác ợ. He he

• Like
Reactions: grand dis ok
Hạng D
19/8/13
1.572
2.363
113
Híc cái màn hình ốp trần Alpine của em bị kẹt bản lề không biết nên mở ra bể bản lề luôn. Bác nào biết loại gì rẻ rẻ nhưng được được giới thiệu em với ạ! Lâu lâu mới dùng mà mua mới thì méc quá :(

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Híc cái màn hình ốp trần Alpine của em bị kẹt bản lề không biết nên mở ra bể bản lề luôn. Bác nào biết loại gì rẻ rẻ nhưng được được giới thiệu em với ạ! Lâu lâu mới dùng mà mua mới thì méc quá :(
Cái mà hình đó e từ lúc mua tới h mở ra đc 2-3 lần, ngước coi mỏi cổ qué. Mà giờ tháo ra thì ko biết xử lý sao với vết hằn trưen trần. Để thì thấy thừa thải

• Like
Reactions: Hai Ivanich