Thảo Luận Đồ chơi xe Mitsubishi

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
híc em đâu có biết là bác cần gì đâu.. với lại bác vochongyeuxe lấy có đủ đâu... hehehehe

cái decal nếu bác muốn thì lấy file tự cắt

link lấy file tự cắt
https://onedrive.live.com/embed?cid=5151AB6E8679D58E&resid=5151AB6E8679D58E!141&authkey=AMWO4plLdY56jxI
còn ko thì bác nói bữa nào xuống đi em cắt thêm dán cho các bác...
sẳn chúc mừng bác @vochongyeuxe lấy được con xe tốt.
Mà cái lưới dán ko dính ta, có giải pháp nào ko các bác?

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Mà cái lưới dán ko dính ta, có giải pháp nào ko các bác?
Keo 3m mà ko dính hả.... Vậy thì kiếm 3m khác thôi... Chứ đừng bắt ốc nhe bác..
Sao cái vụ dùng keo 3M này Em thấy nó không có dính chắc chắn. Em tưởng là do mình mua nhầm hàng dỏm, nhưng hôm Autoshow Em ghé vô gian hàng của 3M mua 1 cuộn khác về thử, kết quả cũng không như mong đợi. Có nghĩa là khi dán vô rồi, muốn tháo ra cũng không có gì khó khăn.

Có loại keo nào khác Ok hơn không? Em hỏi sale 3M thì họ bảo dán bodykit cũng dùng keo này.

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Sao cái vụ dùng keo 3M này Em thấy nó không có dính chắc chắn. Em tưởng là do mình mua nhầm hàng dỏm, nhưng hôm Autoshow Em ghé vô gian hàng của 3M mua 1 cuộn khác về thử, kết quả cũng không như mong đợi. Có nghĩa là khi dán vô rồi, muốn tháo ra cũng không có gì khó khăn.

Có loại keo nào khác Ok hơn không? Em hỏi sale 3M thì họ bảo dán bodykit cũng dùng keo này.
chả biết nhưng sau em dán cái anten nó dính gở muốn thấy bà mới ra....
hay dạng mỏng nó không tốt???

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Keo 3m cho dán dính rất chắc ở 2 bề mặt bóng mịn (kính, thân xe, gạch men...đại loại cái gì bóng). Cái này khi đã dính thì gỡ ra rất mợt.
Nhưng với bề mặt không nhẵn, như nhựa mà sần sần là nó không dính chặt lắm! Và các bác để ý khi lột băng keo 3M từ cuộn băng keo ra, nó đâu dính chặt vào nhau như ở cuộn băng keo trong đâu. Thiết kế nó như thế mà.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Rbx and lvtphong
Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Kêu 3m cho dán dính rất chắc ở 2 bề mặt bóng mịn (kính, thân xe, gạch men...đại loại cái gì bóng). Cái này khi đã dính thì gỡ ra rất mợt.
Nhưng với bề mặt không nhẵn, như nhựa mà sần sần là nó không dính chặt lắm! Và các bác để ý ghi lột băng keo 3M tự cuộn băng keo ra, đó đâu dính chặt vào nhau như ở cuộn băng keo trong đâu. Thiết kế nó như thế mà.
Hèn gì Em dán vào nhựa taplo nó không dính chặt bằng keo 2 mặt thông thường.

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Kêu 3m cho dán dính rất chắc ở 2 bề mặt bóng mịn (kính, thân xe, gạch men...đại loại cái gì bóng). Cái này khi đã dính thì gỡ ra rất mợt.
Nhưng với bề mặt không nhẵn, như nhựa mà sần sần là nó không dính chặt lắm! Và các bác để ý ghi lột băng keo 3M tự cuộn băng keo ra, đó đâu dính chặt vào nhau như ở cuộn băng keo trong đâu. Thiết kế nó như thế mà.
Hèn gì Em dán vào nhựa taplo nó không dính chặt bằng keo 2 mặt thông thường.