Thảo Luận Đồ chơi xe Mitsubishi

Hạng D
3/5/10
2.565
2.796
113
Rảnh rỗi ko biết làm gì, show hình klq:
Đồ chơi xe Mitsubishi
Đồ chơi xe Mitsubishi

Chiều dài dây 20m, vừa rửa xe, vừa tưới vườn được.
Hai chai đen đen hiệu 3M là shampoo và bảo dưỡng lốp, mua tại Bridgestone mới mở ở Phạm V Đồng. Chỗ này thấy báo giá cân chỉnh trên hunter trọn gói 600k, nito 40k/bánh.
Bác nào thử rồi cho nhận xét nhé @clieduyet, @thaytulangman, @Hai Ivanich, @titi73 ...

Hạng D
21/6/12
4.497
3.057
113
Cái cùi quấn ống nước đã quá bác tè tè, mua ở đâu vậy

Hạng D
3/5/10
2.565
2.796
113
Cái cùi quấn ống nước đã quá bác tè tè, mua ở đâu vậy
E mua bên khu Ký Con, Q1. Cũng nhiều loại, khung không hoặc có ống. Giá khung thù rẻ, tầm 400k cho loại tốt, loại có bánh xe mắc hơn

Hạng F
16/2/08
6.259
31.973
113
Bridgestone mới mở ở Phạm V Đồng. Chỗ này thấy báo giá cân chỉnh trên hunter trọn gói 600k, nito 40k/bánh.
Bác nào thử rồi cho nhận xét nhé @clieduyet, @thaytulangman, @Hai Ivanich, @titi73 ...
Ý Bác là chổ đầu đường 17 phải không?
Em chuột bạch cân mâm đảo lốp ở đây rồi. Máy móc hiện đại, nhân viên nhiệt tình, chủ thân thiện, giá cả ok.

Chỉ có đều là chổ này mới nên nhân viên có vẻ còn thiếu kinh nghiệm trong việc nâng kích xe. Hôm em vô mà mấy chú thợ định đặt điểm nâng xe của cầu nâng vô... bệ bước xe Jolie để nâng do chưa biết khác nhau giữa sedan và 7c, đc cái mình góp ý thì anh em thấy hợp lý và làm theo ý mình vui vẻ. Cân mâm bấm chì, thay đảo vỏ thì Em thấy ok, cân chỉnh thước lái thì E không làm nên kh biết.

• Like
Reactions: te_te and Rbx
Hạng D
3/5/10
2.565
2.796
113
Ý Bác là chổ đầu đường 17 phải không?
Em chuột bạch cân mâm đảo lốp ở đây rồi. Máy móc hiện đại, nhân viên nhiệt tình, chủ thân thiện, giá cả ok.

Chỉ có đều là chổ này mới nên nhân viên có vẻ còn thiếu kinh nghiệm trong việc nâng kích xe. Hôm em vô mà mấy chú thợ định đặt điểm nâng xe của cầu nâng vô... bệ bước xe Jolie để nâng do chưa biết khác nhau giữa sedan và 7c, đc cái mình góp ý thì anh em thấy hợp lý và làm theo ý mình vui vẻ. Cân mâm bấm chì, thay đảo vỏ thì Em thấy ok, cân chỉnh thước lái thì E không làm nên kh biết.
Góp ý vậy có đc giảm giá ko bác Phong? Ke ke. Chắc mấy bữa nữa e cũng ghé cân lại, mấy hôm chạy PVĐ thấy hơi xỉa 1 chút, dù ko đáng kể lắm.

• Like
Reactions: lvtphong