Thảo Luận Đồ chơi xe Mitsubishi

Hạng B2
20/7/11
269
383
63
Cái gì cũng có, chỉ có diều còn gửi bên kia, khi nào chuyyen tiền qua nó mới chuyển hàng về
Cái lưới cốp sau có chưa bác
Bác Phan, bác order giúp em một bộ ốp bệ bước (có ốp cho phần cửa sau ko bác, xe em xước hết phần này), pedal, chụp chốt cửa nhé. Em định tìm bộ thảm, có cái nào hay hay ko bác?

Hạng D
19/8/13
1.564
2.319
113
Cái gì cũng có, chỉ có diều còn gửi bên kia, khi nào chuyyen tiền qua nó mới chuyển hàng về
Cái lưới cốp sau có chưa bác
Lưới có rồi bác.
Cần thêm: bọc volant, chụp chốt cửa,chụp bản lề cửa, bệ bước, chụp mâm, nắp đậy van.

• Like
Reactions: grand dis ok
Hạng D
3/5/10
2.565
2.796
113
Lưới có rồi bác.
Cần thêm: bọc volant, chụp chốt cửa,chụp bản lề cửa, bệ bước, chụp mâm, nắp đậy van.
Chụp chốt cửa và chụp bản lề cửa khác nhau à bác? E tưởng chỉ 1 :(

Hạng B2
8/3/10
123
108
43
Hôm nào rảnh anh với H lên nhà bác Rbx xem tận mắt và độ thử luôn. Nhìn pro quá bác P ơi.

Hạng B2
8/3/10
123
108
43
híc em đâu có biết là bác cần gì đâu.. với lại bác vochongyeuxe lấy có đủ đâu... hehehehe

cái decal nếu bác muốn thì lấy file tự cắt

link lấy file tự cắt
https://onedrive.live.com/embed?cid=5151AB6E8679D58E&resid=5151AB6E8679D58E!141&authkey=AMWO4plLdY56jxI
còn ko thì bác nói bữa nào xuống đi em cắt thêm dán cho các bác...
sẳn chúc mừng bác @vochongyeuxe lấy được con xe tốt.
Cảm ơn bác Rbx! Bác đã khen thì em yên tâm lăn bánh!
Em về gắn bao da tay lái và tấm lưới ở sau xe rồi, đẹp và tiện lợi lắm bác. Bác Rbx đặt hàng cho anh em sau này nên tính phí ship hàng để mọi người cùng chia sẽ với vì còn lâu dài mà, nếu ko thì anh em chia nhau mỗi tuần lên mời bác đi nhậu một lần nhe. Hihi

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Bác Phan, bác order giúp em một bộ ốp bệ bước (có ốp cho phần cửa sau ko bác, xe em xước hết phần này), pedal, chụp chốt cửa nhé. Em định tìm bộ thảm, có cái nào hay hay ko bác?
Bệ bước em đã order nó tất cả 6 miếng cho trước lẫn sau ko phải loại 350k ở ngoài ducinox ko có miếng sau. Pedal cũng vậy em sẽ để. Dành luôn cho bác với chụp cửa... Ko biết còn đủ chụp cửa ko, chắc order thêm
Lưới có rồi bác.
mấy món này em đã để dành cho bác bọc volant, chụp chốt cửa, mấy cái kia để em xem order đợt tới..

Cảm ơn bác Rbx! Bác đã khen thì em yên tâm lăn bánh!
Em về gắn bao da tay lái và tấm lưới ở sau xe rồi, đẹp và tiện lợi lắm bác. Bác Rbx đặt hàng cho anh em sau này nên tính phí ship hàng để mọi người cùng chia sẽ với vì còn lâu dài mà, nếu ko thì anh em chia nhau mỗi tuần lên mời bác đi nhậu một lần nhe. Hihi
em đã tính tiền ship bác. Ko có chết em à. Nhưng có một vài lần sơ xuất với bên vận chuyển nên nó lấy giá cao quá... Mà cùng món hàng trước lấy a giờ lấy b mà b>a nhiều lần thì anh em hiểu lầm nên em cố gắn lấy bằng giá hoặc chenh lẹch hơn tí thôi. Kiếm thằng vận chuyển khác bù lại thôi. Chỉ mong có được hàng với giá tốt nhất cho bà con... Còn có cao hơn thì trường ko thì em ko biết vì em toàn đặt online, còn chổ nào em mua được ở sài gòn em pm anh em tự đi mua hết rồi.