Thảo Luận Đồ chơi xe Mitsubishi

Hạng B2
6/4/10
351
151
43
52
Nắp chụp chốt cửa đang về, 25k/cái : thấy nó đơn giản nhưng theo em là hơi mắc...
móc treo em còn 4 cái màu xám :37k một cái, cũng vậy, thấy vậy mà mắc. Ko biết do em kiếm toàn cửa hàng đắt ko
đèn led 18mm 4w em đuocwj báo hết hàng, của bác phong em đang đặt loại 10w luôn xem thế nào. Em đã tìm ra củaw hàng khác có loại 6w, đợt tới em đatwj thử. Loại 10w thì khoảng 30-45k một bóng
đèn 23w em chưa đặt thêm, chắc khoảng 80k/bóng
mấy cái bóng thì em chưa về đotwj nào nên chưa biết mặt mũi thé nào. Tuần sau em coi hàng về chưa.
để thử 3 em đatwj thêm mấy món này thêm...
nói chung bác chờ được và tự diy thì em đặt về còn muốn có liền thì bác ra khu an dương vương thử. Có gì bác cưs nhắn à. E chỉ hỗ trợ anh em cùng chơi trong hội mit thôi,

Chào bác Rbx, cám ơn nhiều nha, em chờ được khi nào có hàng thì ới em phát nha!

• Like
Reactions: Rbx
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Dù và bóp có chưa bác Rbx, nhân tiện cho mình 4 cái móc nhé. Thanks bác.
đây là hình cái bóp đây bác
Đồ chơi xe Mitsubishi

Nó chỉ có ngăn cho card thẻ thôi

Đồ chơi xe Mitsubishi
Đồ chơi xe Mitsubishi
Đồ chơi xe Mitsubishi

Ngoài ra nó có thêm khuyến mãi mấy tấm dán keo trong và đế chống trượt để trong xe.

Đồ chơi xe Mitsubishi
Đồ chơi xe Mitsubishi

Em chỉ nhập về có một cái vì thấy ko có ngăn đựng tiền nên chưa xài. BÁC Nào cần thì nhắn em

Attachments

Hạng D
19/10/06
2.225
13.054
113
Bác ơi, kiếm giúp em cái tay vịn cột A như hình đc không, em muốn gắn cho PS lên xuống cho tiện

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Em có thử tìm nhưng đồ jin của ps ko có cái này, nên chế độ thì em thấy ko nên... Dù thấy nó tiện ghê á. Chẳng biết của pajero có cáp qua đuocwj ko nữa. Em thua

Hạng D
4/1/09
2.197
6.036
113
VN
đây là hình cái bóp đây bác
View attachment 74300
Nó chỉ có ngăn cho card thẻ thôi

View attachment 74302 View attachment 74303 View attachment 74304

Ngoài ra nó có thêm khuyến mãi mấy tấm dán keo trong và đế chống trượt để trong xe.

View attachment 74305 View attachment 74306
Em chỉ nhập về có một cái vì thấy ko có ngăn đựng tiền nên chưa xài. BÁC Nào cần thì nhắn em

Bác để cho mình cái bóp nhé, bác PM địa chỉ mình ghé lấy nhé.
Nhân tiện bác cho mình 4 cái móc treo đồ luôn.
Thanks bác.

Hạng C
15/11/13
836
658
93
em đặt giùm hắn chứ đâu
thấy vậy chứ một cái về đến đây 37ngan/cái
chơi không te_te
Zinger co dùng chôt cûa dc ko pac,, inox giùm e bô chot cua, moc treo, dù mit mha pac Rbx

Hạng D
19/10/06
2.225
13.054
113
Em có thử tìm nhưng đồ jin của ps ko có cái này, nên chế độ thì em thấy ko nên... Dù thấy nó tiện ghê á. Chẳng biết của pajero có cáp qua đuocwj ko nữa. Em thua

chơi cái đó tiện lắm, xe PS không có cái đó nhiều người lên xe lúng túng

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Cảm ơn Bác Rbx giúp Em mấy con Led "Bu lông" này và nhiệt tình đến giao Em dù trời mưa rất to.

Em về ướm thử liền thì thấy cái loại 23 gắn vô 04 cái lỗ của cản sau quá OK, loại 18 gắn vô cũng được nhưng hơi nhỏ 1 chút.​
Về ánh sáng thì cái 23 Em chọn loại có ánh sáng màu vàng nên không sáng rực như cái 18 có ánh sáng trắng. Em chọn gắn cản sau màu vàng để khi de không làm chói mắt xe phía sau và màu vàng sẽ bắt camera de hơn màu trắng.​
Các món Grandis của Bác Khoabk Em gởi cho hắn luôn rồi, quá ok. Còn cái gạt mưa phía sau của Grandis thì Em có nói Khoabk PM cho Bác rồi.

Để đỡ mất thời gian và công sức đi giao hàng cho Anh em khu vực nội thành, các Bác thấy nếu được thì khi hàng về Bác Rbx có thể đưa cho em tại Thủ Đức, em đi làm sẽ mang theo để tại khu vực ngã 4 Hàng Xanh và các Bác khu vực nội thành ghé ngang em lấy giúp.

• Like
Reactions: phongcar and Rbx