Hạng C
8/8/13
505
220
43
Òh, đổi lứa mới single nhen, có F rùi mà bị ngắm kiểu như bữa có ngày pa ve dây trong nước mắt nhá nhá:3duongbiahutthuoc:

Bởi, cứ hại anh em ko ah. Chốt nhá, single nhá. Keke.

Hạng D
5/11/07
1.248
69
48
48
Em support free nhưng muốn ít người để take care đc cho ae kỹ, làm xe nào dứt xe đó. Ba cái trò này dễ ko í mà bác. Mạnh dạn lên là đc. Ko lẽ quấn băng keo, vê dây cũg phải nhờ thợ ah ? :3dlacdau:
nói thì nói vậy chứ ai có nghề đó, biết cách chưa chắc đã dám làm . mấy bác cũng phải am hiểu mới dám mó nó.

Hạng D
18/6/13
1.489
1.054
113
nói thì nói vậy chứ ai có nghề đó, biết cách chưa chắc đã dám làm . mấy bác cũng phải am hiểu mới dám mó nó.
Ai cũng có lần đầu làm "chuyện ấy" bác ơi. Chiến thắng bản thân là oanh liệt nhất

• Like
Reactions: vantamvo
Hạng C
22/3/15
927
2.255
93
Nhân đây cám ơn Duy (@vuducduydg) đã vô cùng nhiệt tình hỗ trợ em. Không có anh chắc chắn là em không thể mọc thêm được một bên cánh lộng lãi nhanh như vầy.
Cám ơn luôn anh Vũ hỗ trợ thi công lắp đặt và vật tư, ảnh không thích tag thì em mần chay :D
Còn vụ một cánh còn lại kia (CC) thì em chưa nghĩ đến, nhưng bữa nào mấy anh tụ tập vê dây, xin cho em một chân nướng dzú, hậu cần nhá. :D :D :D
P.S. xe của anh Duy @vuducduydg (ga cơ) cũng gắn CC giống mấy xe đời ga điện sau này hả?

Hạng D
29/4/09
2.486
1.767
113
Nhân đây cám ơn Duy (@vuducduydg) đã vô cùng nhiệt tình hỗ trợ em. Không có anh chắc chắn là em không thể mọc thêm được một bên cánh lộng lãi nhanh như vầy.
Cám ơn luôn anh Vũ hỗ trợ thi công lắp đặt và vật tư, ảnh không thích tag thì em mần chay :D
Còn vụ một cánh còn lại kia (CC) thì em chưa nghĩ đến, nhưng bữa nào mấy anh tụ tập vê dây, xin cho em một chân nướng dzú, hậu cần nhá. :D :D :D
P.S. xe của anh Duy @vuducduydg (ga cơ) cũng gắn CC giống mấy xe đời ga điện sau này hả?
Liều là được hà, nó chạy qua servo :3dcuoi: sẽ có buổi chạy test 1 ngày ko xa lắm nhé, mà hỏng phải xe a, a thích chuột bạch trên xe bác khác àh, kakakakakakaakkak

Hạng C
22/3/15
927
2.255
93
Mỗi lần nghĩ đến xe anh Duy (dây ga) em lại nhớ đến hệ thống "Cruise Control" - Homemade này :D

Độ điều khiển âm thanh cho Ford Escape 2012?

Bác tài có hệ thống này lái rất thảnh thơi, thậm chí chẳng cần nhìn đường luôn :D

• Like
Reactions: Nghiatvt
Hạng D
29/4/09
2.486
1.767
113
Mỗi lần nghĩ đến xe anh Duy (dây ga) em lại nhớ đến hệ thống "Cruise Control" - Homemade này :D

Bác tài có hệ thống này lái rất thảnh thơi, thậm chí chẳng cần nhìn đường luôn :D
Rồi xong, bí mật dự án đã bị lộ, haizzzzzzzzzz.
p/s : xe e thoát dao mổ của a là hên lắm nhen :3dcuoi: