Hạng C
8/8/13
505
220
43
cái này nguy hiêm lắm sao mà tự làm được bác
Confirm là chả có gì nguy hiểm. Chỉ cần mất tín hiệu 1 trog các dây là cc bị disabled liền. Đời ga điện tử pcm control hết.
Quan trọng là bác đủ máu và thích DIY ko thôi. Tụi em làm cả đời cần số vô lăng, đag chờ bác chủ nghiệm thu mà busy quá. :D

Hạng C
8/8/13
505
220
43
mua đâu hay vậy bác? New hay used? Share link cho bác chủ mua với

Ò, mua cả lốc về độ cho con 2010 hay 2013 chờ sang tên nữa hén. Xe í em sure sẽ tính giá anh em cho thánh í !!! :3dsoccer:

Hạng D
29/4/09
2.486
1.767
113
Confirm là chả có gì nguy hiểm. Chỉ cần mất tín hiệu 1 trog các dây là cc bị disabled liền. Đời ga điện tử pcm control hết.
Quan trọng là bác đủ máu và thích DIY ko thôi. Tụi em làm cả đời cần số vô lăng, đag chờ bác chủ nghiệm thu mà busy quá. :D
Mình ko thích vụ đời cần số volang của bạn nha, đừng tạo thêm cám dỗ cho mình.
p/s thớt này chỉ nói đến khiển âm thanh, các a trên kia đòi lụm lúa của mình thì dzìa thớt cc chém nhen

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: vantamvo
Hạng C
8/8/13
505
220
43
Mình ko thích vụ đời cần số volang của bạn nha, đừng tạo thêm cám dỗ cho mình.
p/s thớt này chỉ nói đến khiển âm thanh, các a trên kia đòi lụm lúa của mình thì dzìa thớt cc chém nhen

Âm thanh làm đc lun. Ai thèm bik liền hé hé.

Lụm lúa gì ta ? Free mà, free support hết. Tới cái jack thánh Thanhbk01 kia còn tặng, dây em lỡ mua nhìu quá h chở theo nặng xe, kiếm chuyện xài bớt chớ, há há. DIY là support tận răng :D

• Like
Hạng D
29/4/09
2.486
1.767
113
Âm thanh làm đc lun. Ai thèm bik liền hé hé.

Lụm lúa gì ta ? Free mà, free support hết. Tới cái jack thánh Thanhbk01 kia còn tặng, dây em lỡ mua nhìu quá h chở theo nặng xe, kiếm chuyện xài bớt chớ, há há. DIY là support tận răng :D
Free cho nhà ech nhưng chém mình giá anh em, đúng là anh em tốt hen. Mình sẽ tự mua dzú dzê dzìa vừa nướng bbq vừa tuốt dây đấu cc nhen

Hạng C
8/8/13
505
220
43
Free cho nhà ech nhưng chém mình giá anh em, đúng là anh em tốt hen. Mình sẽ tự mua dzú dzê dzìa vừa nướng bbq vừa tuốt dây đấu cc nhen

Sẽ free cho thánh nếu có tổ chức ăn uống rùi mời các em trog cty vợ thánh. :3dcuoigif:

• Like
Hạng D
29/4/09
2.486
1.767
113
Sẽ free cho thánh nếu có tổ chức ăn uống rùi mời các em trog cty vợ thánh. :3dcuoigif:
Lại ham hố, bữa cũng vì lo nhìn chân dài mà nối lộn dây chưa rút dây kinh hả