Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
Cuộc chơi thật lắm công phu bác nhỉ. Em thấy bác cũng vất vả với em nó nhiều rồi đấy. Bây giờ trầm tính rồi thì chắc ổn :)
Chơi xe hay chơi âm thanh ( dân dụng) em đều thích nhất cái lúc mới mua. Tìm tòi độ điếc linh tinh cả lên. Thời điểm đó mới thấy thú vị. hehehe.

Hạng D
5/5/15
1.248
4.473
113
Rồi, được cái DVD rồi, không phàn nàn nữa nhé. Camera chim rốt cuộc bác có vứt đi không, 'hình ảnh giề mà mờ câm hà', nếu vứt cho em xin nhé. :D

Còn gì nữa, sơn toàn bộ xe? Gì nữa? :p

Hạng B2
26/6/07
396
336
63
53
Quận 9, TP.Hồ Chí Minh
Rồi, được cái DVD rồi, không phàn nàn nữa nhé. Camera chim rốt cuộc bác có vứt đi không, 'hình ảnh giề mà mờ câm hà', nếu vứt cho em xin nhé. :D

Còn gì nữa, sơn toàn bộ xe? Gì nữa? :p
Kkk, bác và bác ấy làm luôn,
Lên PN tút xong, ghé Carwashjapan phủ thủy tinh nguyên con là bóng láng, đẹp hẳn ra.

• Like
Reactions: ben.le
Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
Ngay lúc mua em đem đi phủ ceramic rùi. Nên giờ xước em xót lâm :((

Tập Lái
31/8/10
5
4
3
Đầu nào cũng gắn được bác . Nhưng cái đầu của em nó loại khá cao, cho âm thanh rất tốt nên tới 15tr. Không có vietmap ạ.
Bác nếu thay thì thay đầu android Zulex em thấy rất đẹp, có sẵn việt map free luôn.
Cho em hỏi đầu Zulex thay ở đâu đc bác? Âm thanh có hay ko? Thiệt hại nhiêu? Trong PSAN em ghét nhất cái DVD và cái da bọc ghế nhìn ko sắc xảo, sang trọng tí nào. Thanks bác.

Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
Hehe . review bộ đo áp suất lốp và cảnh báo (nó sẽ tít tít hoài cho đến khi áp suất về khoảng cho phép) SteelMate TP-05 :

• Like
Reactions: Undertaker
Tập Lái
13/2/17
45
26
18
54
Cho em hỏi đầu Zulex thay ở đâu đc bác? Âm thanh có hay ko? Thiệt hại nhiêu? Trong PSAN em ghét nhất cái DVD và cái da bọc ghế nhìn ko sắc xảo, sang trọng tí nào. Thanks bác.
Mới làm cái Kenwood 916 ws nè 22 chai

Attachments