Tập Lái
7/10/14
22
20
3
53
Trong đây có cụ @hoctro còn đẹp nữa. Cũng 2 pô như e nhưng chia ra cả hai luôn. Chỗ đó làm đẹp hơn chỗ e.
Vậy nhờ bác @Roberkieu và bác @Hoc Tro cho vài kiểu anh chụp độ ống xả (từ chỗ hàn nối ra đuôi xe) để em chỉ cho thợ ngoài HN với.
Em cám ơn nhiều ah.

Tập Lái
12/11/14
36
50
18
Sài Gòn
Hic. Các bác nào làm rồi và hết ồn cho mình xin vài tấm hình xem và xin địa chỉ đi lam được hok.:(

Tập Lái
7/10/14
22
20
3
53
Hic. Các bác nào làm rồi và hết ồn cho mình xin vài tấm hình xem và xin địa chỉ đi lam được hok.:(
oh, Tks bác @Roberkieu
Chụp gần mới biết cái ốp cản sau thấy khác loại em đã biết, nhờ bác chụp cận cảnh cái ốp cản sau với. EM chỉ thấy cản sau loại 2 ống xả = nhựa, em tưởng bác dùng loại đó rồi đút 2 cái đuôi pô của volkswagen vào, có phải bác cắt nửa dưới của phần nhựa giả ống pô của nguyên bản tấm ốp cản sau không?
Hàn pô, thợ có phải tháo pô ra không bác?
Phiền bác cho em 1 tấm nhìn rõ ốp cản sau nữa nhé.

Cám ơn bác lần nữa

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
31/8/14
808
850
93
oh, Tks bác @Roberkieu
Chụp gần mới biết cái ốp cản sau thấy khác loại em đã biết, nhờ bác chụp cận cảnh cái ốp cản sau với. EM chỉ thấy cản sau loại 2 ống xả = nhựa, em tưởng bác dùng loại đó rồi đút 2 cái đuôi pô của volkswagen vào, có phải bác cắt nửa dưới của phần nhựa giả ống pô của nguyên bản tấm ốp cản sau không?
Hàn pô, thợ có phải tháo pô ra không bác?
Phiền bác cho em 1 tấm nhìn rõ ốp cản sau nữa nhé.

Cám ơn bác lần nữa
Cái ốp cản sau đó bằng nhựa đó bác e mua ở phutungford.com.vn. Thợ cắt cái phần nhựa ỏ dưới đi. Bác nên tham khảo thêm cái pô của bác @hoctro. Rất đẹp!