Hạng B2
2/8/23
136
160
43
44
đó k phải là do chỉnh cao hay thấp mà là do bản thân thiết kế cái cầu kính ở phần rìa khi đứng ở 1 khoảng cách nhất định thì cái phần loe ra của ánh sách ở góc bi nó chiếu thẳng vào mắt nên mới cần cái phần chống chói đó. thế nên mới cần có kiểm định chứ. k thể trông chờ ở mọi người cái ý thức.
Ý thức quyết định nhé.Nói nhừ ông người đi độ bi lên để là để rọi zo mặt xe khác vậy à.Mỗi người 1 ý kiến khác nhau nhé

Hạng F
7/8/17
7.702
10.589
113
Ý thức quyết định nhé.Nói nhừ ông người đi độ bi lên để là để rọi zo mặt xe khác vậy à.Mỗi người 1 ý kiến khác nhau nhé
Ý thức mỗi người mỗi ý có người k rọi nhưng có người rọi. Pháp luật thì chỉ có 1 vậy thôi. Xã hội này chính là vì con sâu làm rầu nồi canh đó. Biết canh ngon nhưng con sâu nó vẫn nằm trong nồi canh thì ai dám ăn. :D.

Hạng D
29/11/06
4.019
11.056
113
Giá gấp 3, mà xe chẵng ra gì..... sau đó độ chế đò không rỏ nhàn mác - > ra xe theo ý mình thế là lên OS hỏi .... Cứ dán cái logo ferrari lên Limo ..nói model Nhật-Ý thằng nào mà biết :):):)
Mua bản base rồi "độ" những cái mình thích và cần thôi anh. Bản cao cấp nó bao gồm nhiều thứ mình không thích và không cần thiết nhưng mình vẫn phải trả tiền cho những cái đó. Ví dụ cửa sổ trời chẵn hạn. Keke... :p

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
12.026
24.638
113
Pháp
Mua bản base rồi "độ" những cái mình thích và cần thôi anh. Bản cao cấp nó bao gồm nhiều thứ mình không thích và không cần thiết nhưng mình vẫn phải trả tiền cho những cái đó. Ví dụ cửa sổ trời chẵn hạn. Keke... :p
Cái quang trọng là ....mình có quyền chọn lựa những gì mình không thích ...đó bác :):):)