Hạng B2
20/4/05
166
55.281
93
RE: Đoạn đường đông người

Trích đoạn: Primera

hắn mà điên lên câu 1 lúc 4 bài thì chả mấy mà đến bến xe!
..........dù lìu tìu :D

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Bác Rebel!Bác chả hiểu gì cả,hay là bác không muốn hiểu?Các bác ý nóilà bác câu bài quá xá,chuẩn bị đưa ra "Cánh đồng hoang"rồi!Hết sức tự kiềm chế.

Hạng B2
10/10/05
162
1
0
54

Trích đoạn: MINA

Bác Rebel!Bác chả hiểu gì cả,hay là bác không muốn hiểu?Các bác ý nóilà bác câu bài quá xá,chuẩn bị đưa ra "Cánh đồng hoang"rồi!Hết sức tự kiềm chế.
Các bác thông cảm em đang tập lái nên chưa hiểu hết.
Thiển nghĩ trong 4R là nơi trao đổi thông tin thoải mái, em có thấy phạm luật đâu.
Nếu có, chắc các bác quản trị đã nhắc nhở rồi.
Mặt khác, em không có ý định câu bài các bác ạ. Nếu các bác nghĩ vậy thì oan cho em quá! Em chỉ muốn góp phần cho 4R sôi nổi hơn chút thôi.

Hạng C
1/3/04
572
186
43
Vietnam

Hê hê, bác Rì beo mới tập lái chưa biết thôi, không phải bác ý cố tình câu bài đâu!
@ Rebel: ý aem là bác có nhiều ý thì gom vào viết 1 lượt rồi pót hự 1 phát chứ không són són tí một ấy mà! :D;)

Hạng B2
10/10/05
162
1
0
54

Hì... tính em cứ nghĩ đến đâu thì phụt đến đó nên mới vậy. Với lại nhiều khi nhấn edit cứ bị out.
Tuy nhiên em xin cố gắng theo góp ý của các bác.

Hạng B2
26/8/05
212
9
18
SG

Em chịu Bác ..........
3 ngày đã lấy được bằng roài !!! :mad: :mad: :mad: :mad: :mad:

úi à ! ko phải E câu bài đâu nha

Hạng B2
7/7/05
256
1
18

Trích đoạn: Nelhn

Bác nào ở gần có một đường mới mở đi qua hồ rồi đâm ra gần đường Đông Các, dễ đi hơn.

@Nelhn: bác để ý lại đi. Đường đó CẤM ÔTÔ [:eek:][:eek:][:eek:]

hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon

câu bài để có bằng mình đu7ôïc lợi gì hả các bác, sao em thấy các bác hay nói :Ê câu bài?????????????

Hạng B2
10/10/05
162
1
0
54

Trích đoạn: hau

câu bài để có bằng mình đu7ôïc lợi gì hả các bác, sao em thấy các bác hay nói :Ê câu bài?????????????
Bác nói chí phải! thời gian đấy em câu chỗ khác còn có lợi hơn.

bph
Tập Lái
28/6/05
28
0
0

Trích đoạn: Rebel

Trích đoạn: hau

Bác nói chí phải! thời gian đấy em câu chỗ khác còn có lợi hơn.

Không phải đâu bác ạ, trong một bài mình xuống dòng nhiều lần được mà, nếu mà mỗi một ý tạo ra một bài, anh em xem thấy liền tù tì 4 bài liền của mình bác thì thấy nó lạ lạ nên góp ý thôi. Nếu bác chả may nhấn enter rồi thì hoàn toàn có thể bấm vào phím edit để thêm thông tin mà.