Hạng D
11/3/14
2.785
2.919
113
Bình Dương
Hôm kia ở ngã tư Đất Thánh gần nhà em ... Có hiện tượng " ngơ ngác như con nai " ... Trong lúc có 4 xe chữa cháy làm nhiệm vụ , khi đến ngã tư đèn đỏ 1 xe vượt đèn đỏ đi trước , thì bỗng nhiên có 1 chị nữ đeo kính chạy chiếc KIA Carens thản nhiên chen lên trước 3 xe còn lại và đứng chờ đèn đỏ , dù 3 xe chữa cháy sau hú ầm ầm , bóp kèn inh ỏi , nhưng chị ta vẫn thản nhiên ko tránh , mà vẫn đứng chờ cho hết 20s đèn đỏ ... Em thấy pó tay chị này luôn :D

Hạng B2
19/7/15
323
446
63
44
Hôm kia ở ngã tư Đất Thánh gần nhà em ... Có hiện tượng " ngơ ngác như con nai " ... Trong lúc có 4 xe chữa cháy làm nhiệm vụ , khi đến ngã tư đèn đỏ 1 xe vượt đèn đỏ đi trước , thì bỗng nhiên có 1 chị nữ đeo kính chạy chiếc KIA Carens thản nhiên chen lên trước 3 xe còn lại và đứng chờ đèn đỏ , dù 3 xe chữa cháy sau hú ầm ầm , bóp kèn inh ỏi , nhưng chị ta vẫn thản nhiên ko tránh , mà vẫn đứng chờ cho hết 20s đèn đỏ ... Em thấy pó tay chị này luôn :D
"Nữ tài xế" được xếp trước Xe chữa cháy, chỉ sau đèn đỏ thôi!

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Ở VN thì chỗ đâu mà nhường. Đường lúc nào cũng kẹt cứng. Muốn tránh lên vỉa hè cũng ko có chỗ mà tránh luôn :D

Hạng B1
7/4/15
62
85
18
Người đi bộ VN mình cũng có thể làm dc, nhưng đi xe máy như VN mình hiện giờ thì khó, đơn giãn là có còn chổ trống nào mà tấp.
Người đi bộ ở VN chưa chắc đã làm được, điển hình mấy vụ cháy nhà xe cứu hỏa không vì được vì cái lý do không thể nhảm hơn.

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
có chổ nhưng bọn nó cũng lấp đầy luôn.
Ra Cao tốc đoạn từ ĐXH về MCT ...... làn đường dùng cho trường hợp khẩn cấp mà bọn nó cũng xài luôn
Ở VN thì chỗ đâu mà nhường. Đường lúc nào cũng kẹt cứng. Muốn tránh lên vỉa hè cũng ko có chỗ mà tránh luôn :D