Tập Lái
5/7/17
5
2
3
41
Em Fortuner bản mới xài hộp số 6 cấp thì cải thiện được nhiều về vấn đề tiêu thụ nhiên liệu không các bác?
Có cài thiện hơn,khoảng 9 lít cho bản mới và 10 lit cho bản cũ khi chạy đường trường (cả hai đều là bản 4*4) con trong thành phố thi em không tính được cứ hết là châm thêm

Hạng B2
21/4/17
175
96
28
Vũng Tàu
Em chưa chạy thử nhưng nó to, rộng rãi nên em nghĩ nó phù hợp với gia đình. Cấu hình thì em thấy cũng chỉ cần vừa đủ thôi, xe em quá nhiều mà không dùng bao giờ.
Bạn em chạy kêu là ... Chán lắm :d
Hì, công nghệ an toàn thì kém so với tầm tiền, xe chạy khá xóc (ngay cả khi chạy trên đường QL51 đi Vũng Tàu, chưa nói đến ổ gà thì ko biết nó còn thế nào nữa ^^), ghế ngồi cứng. Với em thì đi gia đình mà kiểu này thì em xin kiếu ^_^.
Ngoại thất thì thật sự ko có gì để chê :D.
Nội thất thì nhìn THÔ miễn bàn :(.

• Like
Reactions: Minhox and ican
Hạng C
28/6/13
966
1.235
113
HCM
Có cài thiện hơn,khoảng 9 lít cho bản mới và 10 lit cho bản cũ khi chạy đường trường (cả hai đều là bản 4*4) con trong thành phố thi em không tính được cứ hết là châm thêm
Ý bác là bản cũ chạy đường trường 10 lít/100 cây? Em thấy em chạy đường trường toàn 16, 18 lít /100 cây.

Tập Lái
5/7/17
5
2
3
41
Ý bác là bản cũ chạy đường trường 10 lít/100 cây? Em thấy em chạy đường trường toàn 16, 18 lít /100 cây.
Bác nên reset đồng hồ tiêu thụ nhiên liệu trên xe trước khi đi.E thấy đồng hồ tiêu thu nhiên liệu trên xe fortuner chính xác cung 95% đó.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
31/3/14
1.355
1.009
113
Hừm, thì cũng phải tùy vào túi tiền và "khả năng" kiếm tiền của mỗi người chứ bác, như em mua xe chỉ bằng đồng lương đi làm thuê thì mấy cái xe "cà tàng" này em cũng phải cày cả năm mới đủ đấy bác.
Như anh Thắm anh Sơn một tháng mua được vài con LX570 chứ GL450 nhằm nhò gì...

Em nói "nếu" mà chứ em đang đi xe đạp bác ơi. Cày của bác xịn quá, cày một năm là mua được "xe cà tàng". Cày của em phải 15-20 năm.

Hạng B2
20/10/15
224
92
28
39
Nhiều người chê toy như e vậy nhưng biết đâu khi xuống tiền lại chọn thánh Vios thì sao. Em chưa có xe nhưng cũng sợ bị vậy á. Chê toy cho đã rồi xuống tiền lại làm em vios thì chết mịa hahaha