Hạng D
20/1/11
2.133
7
38
babydriver nói:
Chương trình phải cụ thể, rõ ràng xeko.

Có thể như vầy :
<span style=""color: #ff0000;"">- Ngày 12/05 (Thứ Bảy) </span>
+ 8g30 : Tập trung tại Bò sữa Long Thành (tự túc ăn sáng, hoặc mang theo ăn trên xe, ăn ở đây măc, dở).
+ Đúng 9h00 : Xuất phát
+ 11g30 Tới Vũng Tàu, nhận phòng (nhờ Bac huyphuongck và nhóm bạn Vũng Tàu lo giùm), hoặc Bac HoanTon lo cũng được.
+ 12g ghé nhà bạn Bac Huyphuongck ăn trưa. Mỗi người 2 lon thôi về nghỉ.
+ 16g đội bóng FIFC giao lưu với đội bạn Bac huyphuongck (Bac khaiman cũng quen đội bóng ngoài này, có thể giao 3)
+ 18g về lại khách sạn tắm rửa, nghỉ nghơi.
+ 19g ăn tối (nhờ các thổ địa Vũng Tàu chọn giùm quán, ngon, rẻ, rộng rãi, đúng tiêu chí Fiat)
+ 22g - tới sáng : Chương trình giao lưu văn nghệ giữa 2 nhóm Vũng Tàu - Sài Gòn.
<span style=""color: #ff0000;"">- Ngày 13/05 (Chúa Nhật) </span>
+ 8g : ăn sáng
+ 9g : cafe giao lưu
+11g30 : Trả phòng, ăn trưa quán Thành Phát hoặc một quán nào đó.
+ 14g : về lại Sài Gòn
.............................

Chương trình tắm biển của các F.1 có thể linh động giữa các khoảng thời gian trên.
Các Bác,

Chuyến đi Vũng Tàu lần này ngoài mục đích tập luyện phối hợp giải trí cuối tuần nên phần lớn các gia đình sẽ đưa các F1 và Bà Cả theo. Đã đi biển mà thời gian tắm biển hạn hẹp quá em e rằng sẽ không thu hút tập hợp được số đông và đầy đủ cho lắm, vì ngoài các tuyển thủ vẫn còn các Bác hâm mộ đội bóng "Chẻ" và các gia đình cổ động viên cũng có thể tham gia, trước là đưa gia đình nghỉ mát giữa thời tiết khắc nghiệt, thời gian uyển chuyển thì ra cổ động khích lệ tinh thần đội nhà, nên em mạo muội góp vài ý bổ sung cho chương trình, các Bác cứ ý kiến thêm cho chương trình một phong phú và vui trọn vẹn "công đôi chuyện".

Do khoảng cách TP.HCM - Vũng Tàu không xa nên tương đối thuận tiện cho việc di chuyển đi và về, thậm chí có Bác nào hơi bận buổi sáng thứ 7 (do F1 đi học thêm) cũng có thể tham gia (xuất phát muộn).

Ngày thứ 7:

7:00 Tập trung tại Bò sữa Long Thành
7:15: Xuất Phát ( Chỉ cần 15' tập trung nên phải có mặt đúng giờ)
9:00: Đến Vũng Tàu, Các F1 và Bà cả tắm biển, các tuyển thủ tập nhẹ trên cát ( Lúc này biển còn vắng và sân rộng)
+ 12h00 Về KS nhận phòng (nhờ Bac huyphuongck và nhóm bạn Vũng Tàu lo giùm), hoặc Bac HoanTon lo cũng được.
+ 12g 30 ghé nhà bạn Bac Huyphuongck ăn trưa. Mỗi người 2 lon thôi về nghỉ.
+ 16g đội bóng FIFC giao lưu với đội bạn Bac huyphuongck (Bac khaiman cũng quen đội bóng ngoài này, có thể giao 3)
+ 18g00: về lại khách sạn tắm rửa, nghỉ ngơi.
+ 19g00: xem đua chó ( kiếm ít xèng)
+ 20:00: ăn tối (Ăn trể chút để ăn được nhiều (nhờ các thổ địa Vũng Tàu chọn giùm quán, ngon, rẻ, rộng rãi, đúng tiêu chí Fiat)
+ 22g - tới sáng : Chương trình giao lưu văn nghệ giữa 2 nhóm Vũng Tàu - Sài Gòn.

Ngày Chủ Nhật.
[+ 6:00 - 8:00: Tắm biển, tắm hồ tự do.
+ 8g : ăn sáng
+ 9g : cafe giao lưu
+11g30 : Trả phòng, ăn trưa quán Thành Phát hoặc một quán nào đó. (Nên chọn 1 quán cố định để không bị động trong việc chọn món ăn và chổ ngồi khi đi với đoàn)
+ 14g : về lại Sài Gòn

* Chi phí dự trù: Nam: 500K/ người
Nữ: 250K/ người
Trẻ em: Free
(Không tính chi phí Khách sạn và các phí dịch vụ)
Thiếu đến đâu - thu đến đó.
Dư: cho vào quỹ off sau chuyến đi.

Mời các Bác cho ý kiến, hoặc điều chỉnh cho phù hợp với số đông.

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/6/07
2.811
1.814
113
xeko cho em quá giang nhé .....:D
đăng ký nhưng chưa biết đi được không ....:(

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/7/08
2.391
2.333
113
CoCa2012 nói:
Tập huấn tận vũng tàu cơ à, chắc năm nay FIFC đoạt giải OS quá
thắng thua không quan trọng bác ah, quan trọng là đừng tự "sỉ nhục" mình là ok rồi, vì còn nhiều đội đá hay hơn FIFC nhưng không dám thi đấu [/:)]

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.059
113
51
Nhat Ha nói:
CoCa2012 nói:
Tập huấn tận vũng tàu cơ à, chắc năm nay FIFC đoạt giải OS quá
thắng thua không quan trọng bác ah, quan trọng là đừng tự "sỉ nhục" mình là ok rồi, vì còn nhiều đội đá hay hơn FIFC nhưng không dám thi đấu [/:)]
hehe....:D

@ duyenhb : Ok, Bac đi nhiều, kinh nghiệm ăn chơi nhiều. Lần này lại chốt đoàn nhé !

Hạng D
26/2/10
3.812
2.500
113
Bác chắc cú em nhường hẳn băng sau 3 chỗ cho bác nằm khi xỉn luôn.
beden nói:
xeko cho em quá giang nhé .....:D
đăng ký nhưng chưa biết đi được không ....:(

Hạng D
1/6/11
4.533
8.675
113
13
cherie nói:
để e đi cùng ra đó tìm đội mạnh giao nưu môn cầu lông luôn nhể!
bác Shop2lúa thấy sao??? mình làm đôi trai gái ha?? :D:D
có đôi đó "oánh" nhau em đăng ký xem từ A-Z...

Hạng B2
cherie nói:
để e đi cùng ra đó tìm đội mạnh giao nưu môn cầu lông luôn nhể!
bác Shop2lúa thấy sao??? mình làm đội trai gái ha?? :D:D
Chài, chụp gun còn đuối, sức đâu mà cầu lông, e chỉ còn vuốt lông cầu thì OK :D
Bác Xeko vận động kinh phí em kêu thằng Real qua đá giao hữu cho hoành tráng.
Em đề nghị mình ở Sơn Thịnh, vào giờ nào tính ra giờ đó, bao ăn sáng buffe, phòng ốc đẹp, sạch sẽ. Cách đây nửa năm em ở thì khoảng 400k, hông biết nay nhiêu, nhờ các bác OS VT check giúp xem

Hạng D
26/2/10
3.812
2.500
113
Em thấy ks 17 Thùy Vân tương đối ổn đó. Phòng ốc sạch đẹp, ngay bờ biển luôn. Tối ra biển nhậu xong đi qua bên đường là về tới phòng, khỏi phải xe cộ lằng nhằng. Phòng 3 giuờng 7-800k, có phòng khách luôn thì em nghĩ giá này chấp nhận được.
@ All: các bác chọn ks đi. Quyết chỗ nào em sẽ deal để được giá tốt nhất.

Hạng D
28/6/07
2.811
1.814
113
vậy tối nay có đá không xeko ....hay ra ML nhậu ....:D

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.059
113
51