Hạng C
17/2/11
861
79
28
Vừa nhìn thấy cái top, thôi thì trả lời ngay và luôn là KHÔNG, nhất quyết KHÔNG :)
Nhưng để tối thứ Sáu này ... nghe ... đã.

[Ngoại trừ đôi/cặp thì ráng mà giữ lửa đến răng rụn, chồn chân :)] Cuộc vui nào rùi cũng tàn, nhưng mà vẫn đột ngột wá, Kingo ui.
Chúc mừng nếu mọi sự nằm trong kế hoạch, nghen!

Thân gửi các chiến hữu MF Cờ.
Sau bao năm chinh chiến cùng các anh em qua các chặng đường bia gió bão bùng, nhận thấy sức già, thân yếu nay em làm đơn từ quan về quê chăn vịt cùng vợ. Chức Hội trưởng MFC xin gửi gắm lại cho Hội phó đẹp trai - anh đầu trọc Bao thân nắm giữ và điều hành trong thời gian sắp tới. Mong chi hội ta vẫn là chi hội đoàn kết và vui vẻ như thời gian vừa qua.
Yêu lắm và xa lắm!
Kính đơn
Kingo
Đồng gửi các bác: @otosaigon: @baothan: @undertaker

• Like
Reactions: truong195 and kingo
Trong hội Mít có bác Tàu ngầm nhưng bác í lặn sao bằng em được. Em mới chính là tàu ngầm chính hiệu nè, em lặn một hơi từ 2012 đến 6h tối thứ 6 ngày 6 tháng 6 năm 2015 vừa rồi mới được trục lên :3dchongchong::3dchongchong::3dchongchong:Chuyến đi chào năm mới 2012 ở Phú Quốc là chuyến đi đầu tiên em tham gia với các bác Mít và cũng lần đầu tiên gặp bác Kingo. Mới trục lên mà gặp việc này em sốc, quá sốc các bác ạ. Đọc hết 8 trang, em cũng túm cái váy lại là KHÔNG DUYỆT.
Kính đơn.