Tập Lái
13/4/19
11
4
3
39
Các Bác cho hỏi : Tôi có mua dự án D-one , đã thanh toán 30% , dự án thì chưa khởi công , hiện đã có thông báo đóng tiền đợt 3 tiếp theo. Vậy theo các bậc tiền bối thì có nên đóng tiếp không ? Rất mong các ý kiến tư vấn . TKS nhiều ...
Dự án đang san ủi mặt bằng, chuẩn bị triển khai ồ ạt. Cdt mới gởi giấy mời tham dự tiệc tri ân vào chiều 26.04 ở Adora. Sắp tới thị trường D one sẽ rất sôi động

Attachments

Hạng B1
13/3/19
94
31
36
29
Gò vấp
có 5 lầu mười máy block thôi tổng 58x căn..em nghĩ sẽ nhanh thôi.hy vọng d one sẽ đúng như những gì quảng cáo,vì thấy miếng đất hơi nhỏ hơn so với layout tổng thể,ai mua dc giai đoạn đầu chỉ cần rung đùi đợi tiền nhảy thôi,tuy sở hữu 50 năm nhưng dự án này đúng là có 1 không 2 mà

Tập Lái
11/7/17
1
0
2
Dự án đang san ủi mặt bằng, chuẩn bị triển khai ồ ạt. Cdt mới gởi giấy mời tham dự tiệc tri ân vào chiều 26.04 ở Adora. Sắp tới thị trường D one sẽ rất sôi động

Các bác mua dự án này cho em hỏi xíu, em thấy phiếu giữ chỗ chỉ là cam kết cho khoản giữ chỗ (20%) ban đầu (phụ lục thanh toán đi kèm chỉ để tham khảo). Vậy thì căn cứ vào đâu để mình nộp thêm nếu như ko ký đặt cọc hoặc 1 BB khác?
Em mới biết dự án này, tính mua 1 căn mà tìm hiểu thấy tiến độ và giấy tờ ko ổn lắm.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
18/4/19
22
6
3
61
Theo bác doanhtkt , qua hai thông tin đã nêu trên , nên chờ đến khi ký HĐ thuê ( 2-3 tháng dự kiến nữa ) lại đóng tiếp phải không ? Các bậc tiền bối tư vấn giúp thêm ạ . TKS nhiều !