Tập Lái
25/5/09
13
0
0
em đăng ký 3 áo nam cỡ M, 1 áo nữ cỡ S, và 1 áo nữ e k biết cỡ gì, chỉ biết ngươì cao 1m48, nặng 40kg. Cảm ơn các bác.

Hạng B2
30/9/07
422
2
16
Em ko biết áo đồng phục này bây giờ như thế nào nhỉ vì em ở ngoài HN đăng ký xong thì sẽ làm gì nữa bác nhỉ, chờ đống tiền nhận áo trong đợt off ở Mũi Né hả bác hay thế nào ạ. Em cảm ơn các bác nhé

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
@bác Chevol, bác Hunguyen123:
- Hết tối ngày hôm nay, anh em sẽ phải chốt lại cỡ áo. Trong trường hợp mốc số anh em chưa cung cấp size áo, các bác cứ chủ động mua căn cứ vào số lượng người đăng kí tham gia. Khi nào phát áo, ai đăng kí size cụ thể sẽ được cấp áo theo đăng kí, còn lại sẽ dành cho những người chưa đăng kí.
- Trong buổi họp chiều nay, anh em Hà Nội chốt lại phương án mua áo tốt+ màu trang nhã rồi thêu thêm logo (mẫu mới) của SFC!
Đăng kí hộ cho nhà Racing Lady: 1 L nam + 1 M nữ!

Last edited by a moderator:
CUA confirmed
Hạng B2
29/5/07
129
18
18
chevol nói:
Sau khi trao đổi bác KIE6NVANG và được sự thống nhất ae SFC . Mình đề nghị thực hiện đồng phục mới của SFC.

1/ Kiểu dáng áo : ÁO THUN NGẮN TAY
2/ Nhãn hiệu : CON NAI, CÁ SÂU
3/ Xuát xứ : đặt hang may sẵn của Vietnam, Trung Quốc
4/ Màu sắc : Màu cam CARROT với LOGO thêu màu đen
5/ Gía cả : 120.000 đ - 150.000 đ/ áo

AE SFC đăng ký với nhiều kich thước khác nhau, mà số lượng mỗi kích thươc không lớn do đo sẽ không đặt may hang loạt như lần trước được.
Đợt này ae sẽ đăng ký size với số lượng, mình sẽ lập danh sách , sau đó chọn loại chất liệu kiểu áo phù hợp đang bán tại Saigon square ( hoặc có chố khác các bác giới thiệu them ) làm việc với người bán đưa cho họ số lương áo và size và trả thêm chi phí thêu logo của hội nữa là xong. Vừa an toàn vừa nhanh và đảm bảo đúng hang. Nếu muốn đặt them cứ tiep tục ra mua và nhờ thêu.
Mâu áo sẽ nhờ bác Muakiss@ cho vài ảnh photoshop .
Đề nghị các bác đăng ký sớm để lập danh sách

Em đăng ký 1 size M bác Chevol nhé!

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
Báo cáo các bác em cũng đã đặt đồng phục cho toàn bộ thành viên có mặt tại đêm Gala Dinner mổi người 1 chiếc với số lượng các size như sau:
Áo dành cho nữ:(chỉ thương lượng được 1 size duy nhất) : 40 chiếc size L
Áo dành cho nam : 30 chiếc size S (cho các cháu thiếu nhi)
30 chiếc size M
80 chiếc size L
20 chiếc size XL
Tổng cộng là 200 chiếc sẽ chia cho 2 miền theo tỷ lệ số lượng thành viên tham gia.
Màu áo : xanh da trời
Thêu : logo SFC nhỏ trên ngực trái (giống như cũ)
logo we're SFC trên cánh tay phải
logo SFC sau lưng áo (giống như cũ)

In : Hình chiếc santaFE màu đen sau lưng phía dưới cách logo SFC cỡ 5cm.

Giá thành : 60.000 vnd

em đang thương lượng thêm 20 áo nhỏ hơn size S 1 size dành cho các em thiếu nhi nhỏ xác và 10 áo XXL cho các bác quá cở thợ mộc (ngày mai mới có kết quả)

Ngày thứ ba (30/6) sau khi có được áo mẩu đầu tiên em sẽ up lên đây cho các bác chim ngưỡng.

Vì nhận thấy ngày đại off đã gần kề thời gian không còn nhiều,với nôn nóng mong muốn nhìn thấy toàn bộ SFCers trong đồng phục thể hiện 1 khối thống nhất nên em đã quyết định thực hiện với sự ý kiến đóng góp của 1 số ít mà không kịp PM lên diễn đàn để lấy ý kiến chung của toàn bộ tập thể mong các bác lượng thứ.

Hạng B2
31/5/08
252
0
0
bác cho em thêm một M nữ nhé tổng cộng là 1 M nam và 1 M nữ bác nhé. Tks