Hạng B2
29/5/15
177
150
43
29
Như e được biết Nissan GT-R từng là chiếc xe chạy nhanh nhất thế giới

Hạng B1
2/2/15
96
89
18
41
Như e được biết Nissan GT-R từng là chiếc xe chạy nhanh nhất thế giới
Em thấy nổi nhất là GT-R. Các loại khác ko thấy nói nhiều. Ở vn mình nissan marketing kém quá, còn những điểm ưu báo vừa nêu ko biết đúng sai thế nào.

• Like
Reactions: VuThinh
Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Các bác muốn phân biệt các mẫu xe CUV với SUV của Nissan thì phải căn cứ vào hệ khung gầm của mẫu xe đó. Chẳng hạn như em Juke sử dụng hệ khung gầm Nissan B Platform dành cho xe cỡ nhỏ (subsompact). Em Qashqai thì lại là hệ khung gầm CMF-CD platform dành cho xe compact đc phát triển chung bởi Renault và Nissan cho thị trường EU. Còn Murano lại sử dụng hệ khung gầm dành cho xe mid-size (hạng D), tức là trên compact (hạng C) 1 bậc. Ngoài ra còn có xe SUV dựa trên khung gầm xe bán tải như Patrol hay Armada chẳng hạn :)

• Like
Reactions: Jackie Huy
Tập Lái
21/6/16
25
1
3
38
[BCOLOR=#ffffff]Cụ nói chuẩn! Ko nói đến cảm nhận đẹp xấu từng ng, cái "ngon" của X-trail là nói có sách mách có chứng: con này từng đạt giải Chiếc xe yêu thích nhất của năm ở Motor Show quốc tế lần thứ 22 bên Indo ạ :3dnonyeu:[/BCOLOR]

• Like
Reactions: 4everMAYTRANG
Hạng B1
13/6/16
51
8
8
42
[BCOLOR=#ffffff]
4qoMpK5c94KWrhTbXl--THw_H02qK4qfe2Il7JWqsKY20Q8WKRnRZ8hEpZt_tQ7wf2QxNuR7cKXzeUt0UiSKlzVsCuFBIiSVnCZOJP9UN8M=s0-d-e1-ft
[/BCOLOR][BCOLOR=#ffffff]Dòng xe 2 cầu phải nói là di sản SUV của Nissan rồi. Xe chất lượng thì đứng đầu là đương nhiên. Như em X-trail đc bên châu Âu đánh giá rất tốt. Autocar of the year bên New Zealand đó bác.[/BCOLOR] :3duongbia:

• Like
Reactions: 4everMAYTRANG