Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
Em ở kế bên thấy tiến độ có chậm hơn mấy tháng trước

Hạng B2
6/4/11
134
0
0
moon_return nói:
Nó vẫn đang trong quá trình hoàn thiện phần tiện ích nội khu như hồ bơi, hầm gửi xe, hồ cảnh quan... Theo khách quan của em thì có vẻ đến cuối năm 2011 này chắc cũng k kịp bàn giao đâu (còn có 3 tháng là hết năm rồi) chắc phải lấn qua tết âm lịch mới bàn giao nổi. Mà hên hên chủ đầu tư chịu làm gắt gao thì có thể kịp theo tiến độ đó
Em cũng đang lăn tăn ko biết CDT có chịu làm gắt gao ko nữa, vì thông thường thời gian hoàn thiện bên trong cũng khá lâu, mà đứng bên ngoài lại ko quan sát được tiến độ chứ ko phải như làm phần thô lên tầng là biết liền,

Last edited by a moderator:
Hạng B2
18/4/11
274
8
18
easydream nói:
moon_return nói:
Nó vẫn đang trong quá trình hoàn thiện phần tiện ích nội khu như hồ bơi, hầm gửi xe, hồ cảnh quan... Theo khách quan của em thì có vẻ đến cuối năm 2011 này chắc cũng k kịp bàn giao đâu (còn có 3 tháng là hết năm rồi) chắc phải lấn qua tết âm lịch mới bàn giao nổi. Mà hên hên chủ đầu tư chịu làm gắt gao thì có thể kịp theo tiến độ đó
Em cũng đang lăn tăn ko biết CDT có chịu làm gắt gao ko nữa, vì thông thường thời gian hoàn thiện bên trong cũng khá lâu, mà đứng bên ngoài lại ko quan sát được tiến độ chứ ko phải như làm phần thô lên tầng là biết liền,
Cái bác đang hỏi thuộc ngoài phạm trù khả năng trả lời của em rồi.
Mỗi lần dẫn khách đi xem thực tế dự án thì lúc nào cũng thấy công nhân xây dựng làm việc đông và nghiêm chỉnh lắm. Em chỉ trả lời cho bác được bi nhiêu đó để bác an tâm về tiến độ thôi

Hạng B2
6/4/11
134
0
0
moon_return nói:
Cái bác đang hỏi thuộc ngoài phạm trù khả năng trả lời của em rồi.
Mỗi lần dẫn khách đi xem thực tế dự án thì lúc nào cũng thấy công nhân xây dựng làm việc đông và nghiêm chỉnh lắm. Em chỉ trả lời cho bác được bi nhiêu đó để bác an tâm về tiến độ thôi
Cảm ơn bác đã tư vấn nhiệt tình. Bác ơi em có thể ké lên xem thực tế bên bác được ko ạ?

Hạng B1
12/5/11
79
0
0
48
Vừa hỏi người bạn đang ctác ở Địa Ốc 11, dự án này còn lâu lắm…!!!!
hoangvanthu nói:
Có bác nào biết thông tin về dự án này thì share cho em tham khảo với nhé. Cám ơn các bác

Tập Lái
27/8/10
1
0
1
Cám ơn bác chenyuyuan, khi nào có thông tin bác cho em với nhé. Thế mà đăng đầy trên báo chí là sẽ triển khai bán vào năm 2011

Status
Không mở trả lời sau này.