Thảo Luật Chung Du an Pavillion

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
10/10/06
232
2
18
51
mình chẳng dính dáng gì tới Pavillon... thấy tiếp thị bằng email... nên mình bóng bàn vậy thôi...

V2 nói:
@Mondeo07: Bác tham gia vào công việc ở Pavillion lâu chưa? Chưa có gì mới bác nhể?

Tập Lái
3/3/10
8
0
0
Các bố ko biết gì thì đừng có bày đặt chém gió nha. Tuần vừa rồi tôi vừa đi tham quan dự án, phải nói là rất đẹp, hiện đã có gần 10 căn sắp xây xong phần thô rồi. Giá trị của nó ko chỉ vì nội thất cao cấp tiêu chuẩn 5 sao mà cả chương trình vận hành theo hình thức Time-Share do tập đoàn Swiss-Belhotel đảm nhận nữa.
Sau chuyến đi về tôi và gia đình đã quyết định đặt cọc mua 1 căn Eros với gia 280,000 usd. Đang có đợt khuyến mãi nên qua tháng 10 vợ chồng tôi được CĐT tặng 1 chuyến du lịch trong 12 ngày và qua 4 nước Châu Âu đấy.
Thật sự đây là 1 dự án rất tiềm năng cho những ai biết nắm bắt cơ hội, chứ các bố chưa đi, chưa biết gì về dự án mà cứ ngồi nói nhảm thì ko nên.
Chúc anh em OS khỏe, có nhiều nhận định hay.

Hạng D
17/2/08
1.000
3
38
62
TP. HCM
lonto nói:
Các bố ko biết gì thì đừng có bày đặt chém gió nha. Tuần vừa rồi tôi vừa đi tham quan dự án, phải nói là rất đẹp, hiện đã có gần 10 căn sắp xây xong phần thô rồi. Giá trị của nó ko chỉ vì nội thất cao cấp tiêu chuẩn 5 sao mà cả chương trình vận hành theo hình thức Time-Share do tập đoàn Swiss-Belhotel đảm nhận nữa.
Sau chuyến đi về tôi và gia đình đã quyết định đặt cọc mua 1 căn Eros với gia 280,000 usd. Đang có đợt khuyến mãi nên qua tháng 10 vợ chồng tôi được CĐT tặng 1 chuyến du lịch trong 12 ngày và qua 4 nước Châu Âu đấy.
Thật sự đây là 1 dự án rất tiềm năng cho những ai biết nắm bắt cơ hội, chứ các bố chưa đi, chưa biết gì về dự án mà cứ ngồi nói nhảm thì ko nên.
Chúc anh em OS khỏe, có nhiều nhận định hay.

Em có một thắc mắc là tại sao người ta nói không đúng (đánh giá của bác) thì bác gọi họ là bố ?????

Hạng B2
4/5/10
144
13
18
Em Gia Cát Dự (cũng theo CĐT bỏ qua tất ...n... thứ) thử xem sao:
Eros = 280.000usd (150*1+100*2)*365*35%=47,712.5usd*45%=20,120.63usd => FoR = ~13,91 Year.
Chỉ mới đổi giá + công suất chút xíu cho HỘT LÍ tí sao mà thời gian kéo dài quá vậy ta. :D:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
10/10/06
232
2
18
51
Wow wow.... ... vậy là còn rất nhiều người có rất nhiều tiền... để đặt mua dự án này trong thời buổi hiện tại... khâm phục ... khâm phục....đúng là người có nhiều tiền nên có tầm nhìn khác với người chưa có tiền....

Àh.. bác khoe rằng tập đoàn Swiss Bell quản lý... không biết bác biết porfolio của Swissbell tại Việt Nam... quản lý cái nào thì cái đó nát tan... thiện tai....thiện tai...

Status
Không mở trả lời sau này.