Hạng B2
10/7/12
437
188
43
Cái nắp Doblo của e hình dáng cũng giống hình mà k bít ren có giống không? Lúc trước bị sôi nước tưởng hư nắp nên vào hãng mua 1 cái mới biết là không phải hư nắp. Làm bây giờ em có 2 cái : 1 màu vàng (theo xe) , 1 màu xanh (mua hãng, lúc mua hình như 5 xị mấy).

• Like
Reactions: Yêu xe như con
Tập Lái
17/6/14
36
3
8
39
Hà Nội
<p><p>
Cái nắp Doblo của e hình dáng cũng giống hình mà k bít ren có giống không? Lúc trước bị sôi nước tưởng hư nắp nên vào hãng mua 1 cái mới biết là không phải hư nắp. Làm bây giờ em có 2 cái : 1 màu vàng (theo xe) , 1 màu xanh (mua hãng, lúc mua hình như 5 xị mấy).
<p>cái nắp này rất đơn giản bác ạ. có 2 van xả và hút khi áp xuất của nước thay đổi bác ạ. chỉ cần nắp vừa ren là có thể chế đc đó bác. em giờ cũng đang muốn tìm bơm xăng cơ nguyên bản của Tem về thay vỉ dùng bơm điện ngoài nhanh hỏng quá bác biết ở đâu thơm ngon bổ rẻ chỉ giúp e vs nhé! hì

Tập Lái
8/11/13
0
2
3
Có bác nào dư dùng nắp bình phụ để lại em với, em mới thay cách đây 1 năm (gara nó thịt em 500K cái nắp cũ, bí quá vẫn phải lấy) giờ lại bị hỏng rồi

Hạng B2
10/7/12
437
188
43
Có bác nào dư dùng nắp bình phụ để lại em với, em mới thay cách đây 1 năm (gara nó thịt em 500K cái nắp cũ, bí quá vẫn phải lấy) giờ lại bị hỏng rồi
Trước em dư 1 cái mà để đâu quên rồi. Bác cho em cái fone, em lục lại em alo cho bác.

Tập Lái
10/12/14
4
0
1
43
Cái này đối với xe fiat thì rất quan trọng. Nếu nắp bình phụ ko tốt có thể làm hao nước dẫn đến bó máy như chơi.