Hạng C
20/6/17
655
1.116
93
46
Đọc bài của bác thấy nôn nao trong lòng, thèm được đi như thế. Bác nhớ update hình ảnh liên tục nhé. Nhân tiện sao bác kg lên Hà Giang luôn?
Mình rất muốn đươc chạy qua tứ đại đỉnh đèo (Pha Đin - 32 km ở giáp ranh Tỉnh Sơn La và Điện Biên, đèo Khau Phạ - hơn 30 km thuộc tỉnh Yên Bái, đèo Ô Quý Hồ - hơn 50 km ở giáp ranh 2 tỉnh Lào Cai và Lai Châu và đèo Mã Pí Lèng - dài khoảng 20km thuộc tỉnh Hà Giang), nhưng kỳ này mình chỉ đi cung Tây Bắc đồng thời muốn trải nghiệm các cao tốc nên từ Sa Pa về thẳng Vịnh Hạ Long. Đợt này chỉ đi được 2 đèo là Khau Phạ và Ô Quý Hồ thôi, hẹn cung Đông Bắc cho lần hè tới.

• Love
Reactions: TAK40
Hạng B2
3/12/20
378
392
63
Đà Lạt.
Mình rất muốn đươc chạy qua tứ đại đỉnh đèo (Pha Đin - 32 km ở giáp ranh Tỉnh Sơn La và Điện Biên, đèo Khau Phạ - hơn 30 km thuộc tỉnh Yên Bái, đèo Ô Quý Hồ - hơn 50 km ở giáp ranh 2 tỉnh Lào Cai và Lai Châu và đèo Mã Pí Lèng - dài khoảng 20km thuộc tỉnh Hà Giang), nhưng kỳ này mình chỉ đi cung Tây Bắc đồng thời muốn trải nghiệm các cao tốc nên từ Sa Pa về thẳng Vịnh Hạ Long. Đợt này chỉ đi được 2 đèo là Khau Phạ và Ô Quý Hồ thôi, hẹn cung Đông Bắc cho lần hè tới.
Tiếc quá anh nhỉ? Các cung anh nói ở trên đều rất tuyệt vời.

Tiện cho em hỏi vợ 2 của anh bản nào vậy ạ.

Hạng C
30/4/16
963
363
63
X6 đời này mà bác chủ chạy liền mạch ko gặp vấn đề gì là rất chuẩn bài cho chuyến đi rồi. 5.0 ăn ác thì ko bàn, tuy nhiên nó sướng thuộc top 1 rồi. Chúc bác chủ khỏe mạnh và vững tay trên mọi hành trình.

• Love
Reactions: Bibim
Hạng B1
8/3/22
69
291
53
chúc anh vạn dặm bình an.
đặt cục gạch hóng hình ảnh để sau này còn bắt chước :p

• Like
Reactions: Bibim