Hạng D
1/4/08
2.242
32
48
Saigon
otosaigon.com
Nhờ các Bác chỉ dùm đường đi từ Long Hải qua Phan Thiết.
Không biết đường đi có tốt không? Hiện thời đang có cơn bão số 8 không biết có ảnh hưởng gì không? vì nghe nói đường đi sát biển?
Cám ơn các Bác

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
RE: ĐƯỜNG ĐI TỪ LONG HẢI QUA PHAN THIẾT

Trích đoạn: trai saigon515

Nhờ các Bác chỉ dùm đường đi từ Long Hải qua Phan Thiết.
Không biết đường đi có tốt không? Hiện thời đang có cơn bão số 8 không biết có ảnh hưởng gì không? vì nghe nói đường đi sát biển?
Cám ơn các Bác
Đường chỉ có khúc Lagi là xấu thôi. Có vài khúc sát biển nhưng chắc cũng không sao đâu.:D

Hạng D
21/3/08
4.857
4.420
113
hcm

Bác cứ đổ cho đầy xăng mà chạy...nếu có bão thì nó không kéo bác ra biển đâu mà lo >>> chỉ thổi vào đất liền mà! :D

Hạng B1
14/11/07
53
0
0
53
Vietnam

Bác đi thử đường nầy xem:
Long Hải - Phước Hải - Lộc An - Hồ Tràm - Hồ Cốc - Bình Châu - Hàm Tân - Phan Thiết. Toàn là đường ven biển, mới làm, chạy mát trời. Đang có bảo số 8, chạy đường ven biển mới thấy cảnh đẹp của mây và gió. Nếu sợ bảo thổi thì bác chất thêm chừng chục cái bao cát ..... hehe.

Chúc bác không bị bảo thổi.

VIP CARD MEMBER
5/5/08
1.080
94
48
63
Tp Ho Chi Minh

Đi đường này chạy khúc ven biển rất đẹp, đường mới, tốt và vắng, lại it xxx. Nhưng khúc từ La Gi ra Hàm Tân thì đường nhỏ, qua mấy khúc đông dân cư bác chạy cẩn thận. Chúc bác thuận buồm xuôi gío.:D
Trích đoạn: pierre tan

Bác đi thử đường nầy xem:
Long Hải - Phước Hải - Lộc An - Hồ Tràm - Hồ Cốc - Bình Châu - Hàm Tân - Phan Thiết. Toàn là đường ven biển, mới làm, chạy mát trời. Đang có bảo số 8, chạy đường ven biển mới thấy cảnh đẹp của mây và gió. Nếu sợ bảo thổi thì bác chất thêm chừng chục cái bao cát ..... hehe.

Chúc bác không bị bảo thổi.

Hạng B2
12/1/08
292
0
0

Ngắn hơn hay dài hơn quốc lộ 1A vậy bác?(Tính từ Sài Gòn đến Nha Trang)

Last edited by a moderator:
Hạng C
2/10/04
757
10
18
55
BGTVT

Bác nào chuyên về bản đồ, có thời gian post lên cho em xin bỏ trong xe dự phòng ạ ! Em mò trên net từ sáng đến giờ mà hỏng có :(

Hạng B2
9/5/07
345
34
28
53

Đường tốt, cảnh đẹp, lại không lo kẹt xe. Hiện nay thời tiết rất tốt (dù có báo bão) Bác an tâm mà đi. Tuy đường vắng nhưng cũng đừng quá chủ quan, vì con nít ở nhà dân sống hai bên đường hay băng ra bất ngờ lắm nhé.

Hạng B2
17/2/08
134
1
16

Đường này đẹp, nhưng hay chạy qua khu dân cư...

4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113

Trích đoạn: Kppham

Bác nào chuyên về bản đồ, có thời gian post lên cho em xin bỏ trong xe dự phòng ạ ! Em mò trên net từ sáng đến giờ mà hỏng có :(

Tui có mảnh đi từ Long hải ra Phan thiết, nhưng không có attachment làm sao gởi bác được ?!