Hạng C
28/11/07
612
72
28
Sài Gòn
www.flickr.com
Các bác cho em hỏi, nhất là các bác ở Vũng Tàu í. Bác nào biết đường lên núi Lớn-núi Nhỏ ở Vũng Tàu hướng dẫn giùm em với, đi bằng ô tô lên có được không, mất bao lâu và có gì trên đó ạ ? Tks các bác:)

Hạng D
RE: Đường lên núi Lớn, núi Nhỏ ở Vũng Tàu!

Trích đoạn: phidao

Các bác cho em hỏi, nhất là các bác ở Vũng Tàu í. Bác nào biết đường lên núi Lớn-núi Nhỏ ở Vũng Tàu hướng dẫn giùm em với, đi bằng ô tô lên có được không, mất bao lâu và có gì trên đó ạ ? Tks các bác:)
Em co 1 bài bên FFC ấy bác tìm xem nhé

Hạng C
28/11/07
612
72
28
Sài Gòn
www.flickr.com

Trích đoạn: maiphung

Trích đoạn: phidao

Em co 1 bài bên FFC ấy bác tìm xem nhé
Em đã vào FFC tìm nhưng không thấy bài nào nói về chủ đề này, hay bác cho em cái link với !

Hạng B1
19/5/07
50
0
8

Núi nhỏ thì bác đi theo đường lên hải đăng , gần chỗ bến tàu cánh ngầm đó . Núi lớn em không biết ô tô có lên tới đỉnh(trạm rada) được không nhưng chạy lưng chừng chắc được - bác đi theo đường ViBa lên Thiền Viện Chơn Không (Chỗ này gần ngã Lê Hồng Phong - Lê Lợi (đường vào nằm trên đường Lê Lợi))

Hạng C
28/11/07
612
72
28
Sài Gòn
www.flickr.com

@seven77: tks bác, vậy trên núi Nhỏ chỉ có hải đăng thôi và đi bằng ô tô lên thoải mái phải ko bác ? Em biết bến đỗ tàu cánh ngầm còn đường lên núi chắc ra đó em hỏi vậy!

Hạng B1
19/5/07
50
0
8

Trên núi nhỏ thì có hải đăng thôi bác . Đường lên nằm ngay sau mấy chỗ bán cua ghẹ sống , ngay sát chân đường lên là cà phê nhạc tiền chiến đó bác . Bến tàu cánh ngầm lùi lại một tí hướng trung tâm thành phố . Oto chắc lên cũng vô tư vì em thấy cũng có nhiều xe đi rồi . ( không biết đường lên hải đăng sửa xong chưa nếu chưa xong thì hơi mệt đó bác - nếu có đi bác dừng lại hỏi thử xem nhé ) .

Hạng C
12/7/07
509
159
43
QPN, SaiGon

Đường lên Hải Đăng đi vô tư bác ơi, em đã lên rồi, đi bẳng taxi Jolie.

Hạng B2
26/7/05
341
9
18

@ bác Phidao: Lên Núi nhỏ đường rất ngon, xe container chạy cũng được. Lên đó sẽ thấy toàn cảnh thành phố VT, khá thú vị.