Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50
Tình hình là e cần 1 số tiền nên cần bán 1 trong 2 miếng đất trong khu APAK Q2. Nhưng thú thật là không biết bán giá nào là được, e có hỏi cò nhưng lung tung lắm ạ. Nó báo giá tốt lắm nhưng khi e ok bán thì cò lại mất tăm - chú nào cũng chỉ muốn độc quyền bán nên "gài" em hòai à. Thôi thì nhờ các cao thủ đất đai trên OS định giá dùm e vậy :D...... e chỉ bán 1 trong 2 thôi vì e biết dù có KD gì nữa thì trong vòng 10 năm nữa e cũng không mua lại nổi đễ mà dưỡng già đâu.... :)

1/ mặt tiền đường 12m ( hay 14m gì đó ) em khg chắc lắm nhưng nếu bác quay đầu thì phải móc lại 1 cái. Diện tích 10x20m - hợp đồng chủ đầu tư đứng tên em. Sẳn sàng để xây dựng, hạ tầng thì ......... mấy bác biết cả rồi :D

2/ 5x20m cũng đường nhỏ khỏang 12-14m. Hợp đồng chủ cũ ( chưa sang tên ) nhưng cũng không khó khăn lắm vì là đất của chị ruột em........ Xung quanh đã xây hết chỉ còn có 2-3 lổ trống...... 1 cái là của em :D

E nhờ các bác định giá bán dùm ạ. Xin lỗi vì e khg chụp hình lên vì e chỉ bán 1 trong 2 thôi ạ. Cám ơn các bác đọc tin.

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50
Re:Định giá đất bán Q2

E quên :D LÔ 10x20 là khu B, lô 5x20 khu A.

Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50
HỔng có ai đoài hoài đến thớt - thôi thì đổi tên cho hên cái :D

Thôi thì bác nào có nhu cầu cần mua thì pm cái giá cho em vậy - được thì e sẽ liên lạc lại ngay. E đang cần bán ạ . Ưu tiên cho OS nhé, chứ e mà rao 1 cái là cò bay tới tấp em luôn đó :D

Hạng C
22/7/04
533
334
63
Bác PM cho em xin số lô, hướng, giá bán mong muốn nhé, em cũng đang kiếm mảnh đất cắm dùi, chui ra chui vào cho vợ cả vợ hai. Cám ơn bác.
:D bác đừng bảo em ra giá nhé, em ra giá sợ bác ...chửi :D

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

củ cải nói:
E quên :D LÔ 10x20 là khu B, lô 5x20 khu A.

Khu A thì em chịu. Nhưng khu B (đg 12m) lúc trước đây 1 tháng giá tầm 39-42tr/m2
Hiện nay thì ....em chịu thua.

Hạng D
27/2/08
1.095
309
83
53
Đà Nẵng

giá đó là giá miếng nhỏ bác à, mếng 10x20 giá thấp hơn.

Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50

waterski nói:
giá đó là giá miếng nhỏ bác à, mếng 10x20 giá thấp hơn.
@bác haichien: Cám ơn bác , vậy bây giờ đang up hay down vậy bác :D
@ waterski: Bác cũng rành khu đó quá :), đúng rồi đó, lô nhỏ luôn luôn cao giá hơn lô lớn ạ. Nhưng mà thấp hơn là bao nhiêu vậy bác?
Nếu thấp cỡ 41 chắc em giữ hổng nổi đâu :D. Bác vẫn còn ý định đó thì xuống em ............ sẵn đó mình lập hội luôn :D

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city

cho em hỏi khu APAK là khu nào vậy ??? Trần Não hay Lương Định Của , có gần cầu Thủ Thiêm ko ???

Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50

canadabuon nói:
cho em hỏi khu APAK là khu nào vậy ??? Trần Não hay Lương Định Của , có gần cầu Thủ Thiêm ko ???

Khu có cái siêu thị METRO đó bác. Nó kéo dài ra tiếp giáp với Trần Não gọi là khu A và phần tiếp giáp với Lương Định Của là khu C , nếu đi ra cầu thủ thiêm chắc khỏang 10ph đi ...........xe đạp điện :D. Cở sở hạ tầng cả 3 khu gần như hòan chỉnh ( cũng có công viên, sân tennis, trường mẫu giáo đang xây, cây xăng .... nghe nói dẹp luôn rồi vì ô nhiễm ... ).
Riêng khu A và B thì mật độ xây dựng khá cao, nếu chạy lòng vòng sẽ thấy "lổ" còn ít lắm ạ. An ninh - khá an tòan, khỏang 10h đêm bác đi thử 1 vòng sẽ thấy 4B đâu ngay ngòai đường rất nhiều mà thậm chí còn không che đậy nữa đó :D, cứ khoang 30' bảo vẹ chạy honda 1-2 vòng. Khu vực lý tưởng để an cư ( theo ý em :D )

Status
Không mở trả lời sau này.