Hạng D
26/11/09
1.054
912
113
Bà Rịa
He he, mình có máy này rồi mà chưa có bọt. Bọt đó mua ở đâu vậy bác @bboypro0601 ?
bọt nó là xà bông chuyên dụng rửa xe thôi bác,bác mua cái bình Foam lance gắn vào súng phun rồi pha xà bông cho vào thôi ợ,xà bông bác có thể dùng những hàng chất lượng như Sonax, Chemical guys. chứ còn bọt tuyết của mấy ông rửa xe bên ngoài ko biết rõ dc, họ bỏ tuyền hóa chất Kim biên vào rồi cũng phun ra bọt. hí hí

• Like
Reactions: kenpham
Ngày CN rãnh rỗi...lên nhà Mr @bboypro0601 test máy rửa xe mới...:))
Nhìn phê vãi.
Sáng hôm này ngồi cafe với bác Tuấn chưa được lâu nên chưa thỉnh giáo về Bim được nhiều. Chắc CN tuần sau lại chại lên BR hú bác Tuấn Cafe để thỉnh giáo tiếp. Khi nào thỉnh khinh được về mua Bim chại là ổn định lun.:3dcuoi:

Hạng C
23/2/14
711
1.475
93
Sáng hôm này ngồi cafe với bác Tuấn chưa được lâu nên chưa thỉnh giáo về Bim được nhiều. Chắc CN tuần sau lại chại lên BR hú bác Tuấn Cafe để thỉnh giáo tiếp. Khi nào thỉnh khinh được về mua Bim chại là ổn định lun.:3dcuoi:
Mua mới luôn bác, có bảo hành 5 năm lo gì thỉnh kinh :D

chẳng biết sao tự nhiên bà rịa lại chặt hết mấy cây to, thay vào đây toàn cây nhỏ trùi lũi lá. Hôm chủ nhật vừa rồi chạy vào đường lê duẫn hẹn bác tuấn quán cafe đỏ, thấy hai bên đường trùi lũi cây cứ tưởng mình đi nhầm đường làm mình chạy 2 vòng con đường này mới tới tháy quán cafe đỏ. hixxx :((((

Tập Lái
16/10/15
5
6
3
31
Dự án ngầm hóa cáp ccác loại, bên Nguyễn Tất Thành chôn xong móc lên tiếp kìa bác. Dạo này em bị treo giò, đi bộ hóng gió mà chán quá, lại thất nghiệp.

• Like
Reactions: bboypro0601