Hạng B2
11/8/09
358
26
18
36
Hà Nội
T7 này phải cày a ơi...cày tới hết t2 mới dc off.
phi long làm bằng composite e sợ nó ko chuẩn thôi...nhiều người can ngăn lắm rồi...

Composite thì thôi cụ ạ... Nhìn nó dại lắm...chưa kể dễ va quệt vỡ khó phục hồi... Sơn lên nhìn màu cũng không tươi ,cụ cứ nhựa abs mà phang cho em

Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
Composite thì thôi cụ ạ... Nhìn nó dại lắm...chưa kể dễ va quệt vỡ khó phục hồi... Sơn lên nhìn màu cũng không tươi ,cụ cứ nhựa abs mà phang cho em
Cái thằng đó mà nó bán ở US là e mầm nó rồi...khổ cái nó ở đâu tít trời tây thế nên tới giờ vẫn phải mò...
hay mua cảng M3 style rồi mình chế cái diffuser ??

Hạng B2
11/8/09
358
26
18
36
Hà Nội
Cái thằng đó mà nó bán ở US là e mầm nó rồi...khổ cái nó ở đâu tít trời tây thế nên tới giờ vẫn phải mò...
hay mua cảng M3 style rồi mình chế cái diffuser ??
Cản m3 về rồi chế em nghĩ sướng hơn! Vì diffuser khi mà cụ đặt pô bên ngoài chứ k đặt bên trong điffuser thì làm cảnh cũng đẹp!hehe

• Like
Reactions: LeVanAnhTuan
Hạng B1
9/3/14
53
19
8
Xe của Bác đẹp quá. Bác Tuấn làm ơn chụp hình cách đi dây cho đèn AE với ạ. Cảm ơn Bác nhiều.

Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
Xe của Bác đẹp quá. Bác Tuấn làm ơn chụp hình cách đi dây cho đèn AE với ạ. Cảm ơn Bác nhiều.
Ái chà...cái này căng ah...thật ra xe e thợ đi bác ah...nhưng e biết là thợ nó đi như vầy...tất cả các vòng AE ra chung 1 đầu rồi đi thẳng vào hộp cầu chì bên trong xe....bật key lên là đèn nó sáng lun...
trên youtube có hướng dẫn đó bác...bác chịu khó search...hướng dẫn cũng cụ thể lắm ah.

Hạng B1
9/3/14
53
19
8
cảm ơn Bác. Em xem trên youtube, toàn thấy họ đi dây kiểu ấn nút unlock là đèn AE sáng, nên đi dây lằng nhằng lắm ạ.

Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
cảm ơn Bác. Em xem trên youtube, toàn thấy họ đi dây kiểu ấn nút unlock là đèn AE sáng, nên đi dây lằng nhằng lắm ạ.
Bác nên đem ra chỗ làm điện ôt,nói ý của bác ra...cái này khá đơn giản nên e nghĩ thợ làm nhanh ah.