Hạng D
21/3/08
4.857
4.420
113
hcm
Civic tông xe máy nên quá hoảng, có vẻ không phát hiện làm luôn anh chủ phía sau, diễn biến tâm lý là anh civic nghĩ, nếu có đụng chắc đã có người xuống xe, đi nhanh giải tỏa kẹt xe! :rolleyes:

Hạng B1
15/8/06
79
24
8
Dạ. Tình hình lúc đó là như thế này.
Có thể Anh ấy hoảng quá khi va chạm với xe máy. Rồi anh ấy lùi xe và quên trả về N hay P.
Kết quả anh ấy mở cửa khi xe vẫn đang lùi.
và Khi va chạm với xe em, anh ấy mới trả về P.

Tình hình lúc đó là em đã ra khỏi xe, và lấy đt để gọi bảo hiểm.
Tưởng anh ấy dịch xe lên 1 chút, để coi va chạm như thế nào.
ai ngờ, anh ấy đua luôn.
mà ý em là anh ấy cố chạy lòng vòng trốn em.
em dí theo vì thực sự không thấy biển số xe của anh ấy.
Khi đọc được biển số, thì em không đuổi nữa.
Em cũng đã báo CSGT rồi. Và em đang giữ nguyên hiện trạng xe, để làm hiện trường sau này. Bảo hiểm cũng chấp nhận sửa chữa và thay 2 bộ đèn mới rồi.

Em đăng lên, để cảnh báo thôi. Chứ cũng chẳng hơn thua gì với anh ấy.
xe lưu hành bây giờ chắc chắn có bảo hiểm bắt buộc, và đa số có bảo hiểm tự nguyện. Nên mọi thứ không quá nghiêm trọng khi xảy ra trầy xước xe. Chỉ lo cho an toàn tính mạng thoii.

Hạng C
4/6/13
682
1.028
93
E mới bể hết cái đèn với móp cản sau, dừng xe chờ gấu vô ATM rút tiền, tối bật đèn nổ máy còn xinhan đàng hoàng bỗng nghe cái rầm, chưa hiểu chuyện gì xảy ra nên mở cửa ra xem thấy ông 2 bánh nằm sau xe em. Việc đầu tiên làm là đỡ ông thần đó dậy, hỏi thăm này nọ kiểu té có đau ko... sau đó mới nói chuyện cái xe em... rồi thì ôi thôi đủ kiểu hoàn cảnh này nọ... ko giải quyết được gì e đành mắng cho vài câu rồi cũng xuề xoà cho đi. Tháng cô hồn vậy.

• Like
Reactions: zace4000
Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Dạ. Tình hình lúc đó là như thế này.
Có thể Anh ấy hoảng quá khi va chạm với xe máy. Rồi anh ấy lùi xe và quên trả về N hay P.
Kết quả anh ấy mở cửa khi xe vẫn đang lùi.
và Khi va chạm với xe em, anh ấy mới trả về P.

Tình hình lúc đó là em đã ra khỏi xe, và lấy đt để gọi bảo hiểm.
Tưởng anh ấy dịch xe lên 1 chút, để coi va chạm như thế nào.
ai ngờ, anh ấy đua luôn.
mà ý em là anh ấy cố chạy lòng vòng trốn em.
em dí theo vì thực sự không thấy biển số xe của anh ấy.
Khi đọc được biển số, thì em không đuổi nữa.
Em cũng đã báo CSGT rồi. Và em đang giữ nguyên hiện trạng xe, để làm hiện trường sau này. Bảo hiểm cũng chấp nhận sửa chữa và thay 2 bộ đèn mới rồi.

Em đăng lên, để cảnh báo thôi. Chứ cũng chẳng hơn thua gì với anh ấy.
xe lưu hành bây giờ chắc chắn có bảo hiểm bắt buộc, và đa số có bảo hiểm tự nguyện. Nên mọi thứ không quá nghiêm trọng khi xảy ra trầy xước xe. Chỉ lo cho an toàn tính mạng thoii.
Hóng bên BH đi đòi.

Hạng B2
30/3/18
206
619
123
Anh chủ đăng lên hội civic các kiểu lên facebook đưa công an là tìm ra chạy đâu cho thoát