Hạng B1
20/2/08
63
0
0
41
RE: Em cần tìm thầy dạy lái - Sì gòn

Thế thì Bác tìm trên muaban.net mấy chiếc ma tịt mà chạy. Có trợ lực 250k, k trợ lực 200k (12h)
Ma tịt ngắn, dễ canh, dễ lái, dễ học. Bác sộp hơn 1 tí thì làm chiếc Morning 400k, xe nhỏ canh chỉnh dễ dàng

Bác cứ bò thật chậm thì chắc chắn người ta sẽ né Bác chứ Bác khỏi phải né người ta đâu ;)

Hạng B2
12/12/07
312
244
63

còi nhiều vô. nếu không né nữa thì hạ kiếng xuống, thò đầu ra &#$%$#$$#@ :D

Hạng B1
20/2/08
63
0
0
41

Trích đoạn: Đằng Sau Tay Lái

Chay thật chậm mà k thèm né thi sao bác[8D]

Qua đường hoặc giao lộ bò 5km/h + còi inh ỏi vào, thèng lào k né thì $%#$@#$##*% :D

Hạng B1
16/3/08
57
0
0
43

Em làm giống như mấy bác, qua ngã sáu phù đổng vào lúc 4h30 phút. Nằm nguyên con ở đó luôn. Có thẳng nào nó nhường em đâu. Ặc. Kèn inh ỏi. Còn cái vụ mở cửa thò đầu ra #$%($)#$(*%)(#$*)% thì "dạ, em không dám". Chạy dở ẹc còn bày đặt, nó đập bể kiếng xe em mất.

Tập Lái
28/2/08
46
1
0

Trích đoạn: love_isuzu

Em làm giống như mấy bác, qua ngã sáu phù đổng vào lúc 4h30 phút. Nằm nguyên con ở đó luôn. Có thẳng nào nó nhường em đâu. Ặc. Kèn inh ỏi. Còn cái vụ mở cửa thò đầu ra #$%($)#$(*%)(#$*)% thì "dạ, em không dám". Chạy dở ẹc còn bày đặt, nó đập bể kiếng xe em mất.
Bác thiếu 1 chút máu liều nữa là đủ:D

13/3/08
184
1
0

Bác mả nghe lời thò đầu ra accd là bể kính thật đấy

Hạng B1
26/1/08
53
1
0

bạn cứ bám chậm theo đuôi một chiếc khác là OK mà ...

13/3/08
184
1
0

XE TRƯỚC THẮNG GẤP LÀ TÈO.....TEO...TEO
Trích đoạn: lehinh

bạn cứ bám chậm theo đuôi một chiếc khác là OK mà ...

Hạng B2
13/3/08
172
0
0

Trích đoạn: love_isuzu

Bác ơi e thấy bác cứ ra NGUYỄN KIM, hoặc sân tập QK7 ở thành thái, bác cứ nói rỏ là bác có bằng nhưng chưa dám đi vào nội thành vào giờ cao điểm, giá khoảng 80k/h, bác cứ trả tiền trước 2 giờ 2xi, rồi chạy vô tư, các thầy sẽ chỉ dẫn cho bác, đừng ngại bị la mắng, lúc e tập lái với bạn e cách đây 14 năm trên chiếc xe cressida tay lái nghịch của xếp nó, nó chửi e như chó, cuối cùng rồi e cũng lái được và mãi năm 2007 e mới lấy bằng, có bằng ra lái tuốt luốt. Bác chỉ cần làm như e nói thuê xe theo giờ, bác cứ vô đường CMT8 giờ kẹt xe làm đúng (3 ngay - 6 giờ tập) bảo đảm bác chạy ngon. Lúc đó tự nhiên Bác sẽ vững tin khi ra đường trường à, chứ bác tập đường trường ngon rồi vô SG gặp kẹt xe thì..........Bác cũng tèo thôi :D:D