Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
11/1/10
6.130
60.781
113
danacons nói:
Nói về cái này thì từ ksxd, kts thì điều biết tổng quan về nguyên lý cả ! ks nước (hay ks môi trường) thì chuyên sâu hơn !?
KTS và KSXD chỉ biết cái hầm phân nhà phố thôi. Học được mấy tiết về môi trường thì cứ như cỡi ngựa xem hoa thôi, 1 phần cũng ko phải trọng tâm nên anh em ko học kỹ, chỉ cần qua phà.

Bò Hóng
13/12/06
8.376
73.408
113
cái bể phốt này của thangreal sẽ áp dụng giống như bể phốt trên máy bay í. Để tìm coi trong ký ức có cái nào giống cái này không

Tập Lái
5/3/10
21
98
13
Dear bac Thang,

100luot/ngãy x6l = 600l/ngày . Luu lương nay co ti xiu nen việc xu ly no de lam bac. Không can suc khi hay gi gi cho phục tap dau. Hoặc nêu cho do cua bac co dinh bac co the lam septic tank binh thuong hoặc cho do di dong bac co the mua cai bon chuyen nghiep ve lap vo. ca 2 đều dam bao voi bac dau ra Dat QCVN 14/2008-BTNMT luon:D

Em no ty:D em chuyen ve Plumbing services, doi em toi gio chắc em lam tren 40 cai du ơn rui. Nen nêu bac tin tuong em thi bac Pm cho em cai mat bang do, em ve free cho bac tu duong ong thu den chi tiet Cai be( nêu bac xay) hoặc xem xét 4 van Cai bon nhua ( nêu bac ko xay).

Sori cac bac vi em go bang cai y bát nen Chu nghĩa no lon xon

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.