Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
14/10/09
468
2
18
Biên Hòa
Re:Em cần mua đá hộc.

Cần giờ thị trấn Cần Thạnh hả mợ?
NắngSG nói:
Em mua chở về Cần giờ, bác giúp giùm em đc ko?
quidoan nói:
Mợ mua chở về đâu? Mua tại mỏ đá gần nhà ở Hóa An, Biên Hòa

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.416
113

quidoan nói:
NắngSG nói:
quidoan nói:
Mấy người này rảnh thiệt, mua mấy cục đá mà làm mấy trang, một ngày vô hỏi một câu. Ông có bán thì lấy số dt của mợ ấy rồi alo hỏi cái xong, còn ko bán thì thôi khỏi vòng vo. Rảnh ơi là rảnh

Hạng F
20/1/10
5.849
7.291
113
www.viettranyen.com

ha ha.. bác nói đúng, lúc đầu em cũng định PM xin số điện thoại của bác ấy, nhưng sau đó nghĩ lại biết đâu bác ấy muốn công khai để có ai còn muốn mua đá hộc thì vô thớt này là có thông tin cụ thể.

Thường thì cả người bán lẫn người mua nếu ko có gì cần dấu diếm thì thích pọt hết mọi thông tin, ko quảng cáo được hàng/dịch vụ của mình thì ít ra cũng có người làm chứng cho hai họ mà bác:D Nhưng đúng là bác đoàn hỏi lắt nhắt quá thiệt, bác có giúp được em thì cho em rổ rá và điều kiện hợp đồng này nha bác:D Cám ơn bác rất nhiều.
ngoinhaxanh nói:
quidoan nói:
NắngSG nói:
quidoan nói:
Mấy người này rảnh thiệt, mua mấy cục đá mà làm mấy trang, một ngày vô hỏi một câu. Ông có bán thì lấy số dt của mợ ấy rồi alo hỏi cái xong, còn ko bán thì thôi khỏi vòng vo. Rảnh ơi là rảnh

Hạng D
2/6/10
1.597
11
38
32

Em cần mua 1 tấn đá vôi (đã nung, tôi). Địa điểm tập kết Phú Nhuận. Bác nào cung cấp PM cho em. Cám ơn các bác và mợ chủ thớt cho em ké :)

Hạng F
20/1/10
5.849
7.291
113
www.viettranyen.com

Ko có chi bác Minh Pham ơi, em đổi luôn tên thớt và up cho bác ở trang 1 luôn rồi. Sau khi làm hàng rào có khi em cũng cần mua đá vôi, nghe nói loại chưa tôi để về tự tôi làm vườn, ao cá thì tốt hơn loại tôi rồi bác ạ.

Ai bán đá hôngggggggg.... mau vô bán cho bầy tui nè...:D
Minh Pham nói:
Em cần mua 1 tấn đá vôi (đã nung, tôi). Địa điểm tập kết Phú Nhuận. Bác nào cung cấp PM cho em. Cám ơn các bác và mợ chủ thớt cho em ké :)

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.