b25
Tập Lái
2/8/09
35
0
0
maisau nói:
bác cho xem 500đ ruột, body cool quá, bác bớt chút nha, e ở Tvinh, mê dáng e này lắm.........

giá này đã fix rồi bác ơi.Lười up hình quá, khi nào bác lên sg chơi thì ghé tôi xem luôn,ruột e này bác khỏi lo đi,tôi chạy hàng ngày và chăm sóc nó khá kỹ( vợ 2 mà).

Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
b25 nói:
maisau nói:
bác cho xem 500đ ruột, body cool quá, bác bớt chút nha, e ở Tvinh, mê dáng e này lắm.........

giá này đã fix rồi bác ơi.Lười up hình quá, khi nào bác lên sg chơi thì ghé tôi xem luôn,ruột e này bác khỏi lo đi,tôi chạy hàng ngày và chăm sóc nó khá kỹ( vợ 2 mà).

bác nói e tin & an tâm về e nó lắm, e đoán bác kỹ tính và khá giả nên chăm sóc bà 2 chu đáo, bóng bẩy lắm nhỉ?! e đặt gạch xe bác, cuối tháng e rước, bác cho e cái fone liên lạc nhỉ? tính e chả thích cò kè nhưng mỗi tội ít tiền, bác bớt e vài chai làm lộ phí, cám ơn bác lắm! bác nói 10l/100km là đường phố hở, còn đường trường bao nhiêu bác?

b25
Tập Lái
2/8/09
35
0
0
chunhiem nói:
Hi hi , coi chừng phải thuê xe kéo à nha
Bác mới tham gia diễn đàn,nên chưa hiểu nhiều đâu,đừng bình luận những câu như vậy trong chi hội Fiat nhé.Đọc thêm nhiều topic để mở mang kiến thức và góp ý cho chi hội ngày 1 đi lên nhé.

Hạng D
7/1/06
1.106
1
0
Ha Noi
chunhiem nói:

Bác này chắc chắn chưa bao giờ đi Fiat mà toàn nghe nói.

Ở VN mình thì hỏi 10 người thì đến 8 người đã đi xe nghe đến fiat là vãi lái vì toàn nghe thôi.

Em chạy fiat đã hai xe rồi nhé và giờ vẫn đang đi fiat.

Em thích cái xe mình cần chứ chưa được chọn cái xe mình thích.

Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
chunhiem nói:

bác mua máy bay or xe ngựa đi cho nó lành khỏi đẩy,hehe

Hạng C
20/7/06
924
7
18
54
Sài Gòn
chunhiem nói:
Cháy cầu chì tổng , sôi két, bể ống nước , đứt dây cuaroa máy lạnh, kẹt chốt đóng cửa, đứt dây máy phát, rớt ống bô, bể cupben thắng, hết bình acquy, lủng két nước....

Mấy cái pan này là thường hay gặp phải nếu các bác không chăm sóc em nó thường xuyên, xe nào cũng bị chứ không chỉ có Fiat.

Hạng B2
23/1/10
453
75
28
hehehe....Em chạy Tempra nè. chẳng hư gì cả. Chỉ ghét mấy thằng chỉ cho mình de xe gà quá!!!!! làm em cho xe đập đít vào tường hoài...Mà hư thì cũng thường thôi. XE 9x mà.

Hạng D
6/4/09
2.040
20
38
Chúc mừng số 3 có vợ 3 ...bác sướng nhất rồi còn gì