Hạng D
6/3/08
3.944
8.034
113
Sàigòn
Xe em cũng thiếu 2, 3 cái gì đó (cả loại gài lẫn loại vặn). Tìm ko có nên em để mặc kệ!

Hạng D
20/10/10
4.686
72
48
41
Liqui Moly nói:
Chụp rõ hơn cái mặt đi Andy ơi, để xem còn không nhe
hixx con này là thợ bửa nó làm hư của em, nó bảo vài hôm nửa có gọi cho em lên lấy tới giờ cũng 6tháng rùi. em chụp xong quăn luôn bác lí quì ơi , con của em là dạn gài chỉ nhấn vào thôi không phải vặn

Hạng C
25/10/07
620
9
18
42
Dong Hoa Co.,Ltd
www.liqui-moly.vn
Bác đi từ Nguyễn Văn Cừ quẹo ADV, qua ngã 4 LHP - ADV bên tay phải có tiệm phụ tùng em o nhớ tên nhưng có chữ PHỤ TÙNG PEUGOUT rất to (Trước tiệm cũng có cái cây rất to) , trong đó treo hàng hà tha hồ lựa, nhớ lấy loại zin theo xe chứ hàng dập ở đây mềm lắm.

Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM
Bác hãy kiếm xem có loại thay thế được không ? Cái này nó ẩn mà ko sợ mất zin :):):).

Hạng D
20/10/10
4.686
72
48
41
duongxua nói:
Bác hãy kiếm xem có loại thay thế được không ? Cái này nó ẩn mà ko sợ mất zin :):):).
có là em mừng lắm rồi chứ không cần zin,chỉ cần cùng màu thôi ,.để mai ra chổ bác Lí Quì tìm thử

Hạng B2
5/7/10
167
12
18
Em cũng có nhu cầu như bác Andy, trước đây em có đăng hỏi mấy lần nhưng không thấy có nơi nào bán. Bác Andy mua được thì cho em gửi với nhé, em ở tỉnh hoặc bác nào có thì cho em đặt hàng. Cám ơn các bác!

Tập Lái
23/9/11
42
0
0
www.otosaigon.com
ANDY1606 nói:
@qcvkt :em đã pm số dt cho bác. bác cho em hỏi thêm

loại này có cho esc không ah
Chào bác, bác nhắn cho em điên thoại của bác vào số 0988081615, mai em chuyển tạm cho bác 2 con dùng tạm, khi nào đi TQ em lấy sau.Còn cái miếng inox ốp bậc lên xuống bác hỏi bên TQ có hàng bác ạ, em đang nghiên cứu chắc 1 hai tuần nữa em làm thêm đồ Focus và Escape. lúc đó các bác ủng hộ em nha. <hr/> Em chuyên đồ Ford Fiesta www.vatgia.com/dochoixehoi

Tập Lái
23/9/11
42
0
0
www.otosaigon.com
xaxu nói:
Em cũng có nhu cầu như bác Andy, trước đây em có đăng hỏi mấy lần nhưng không thấy có nơi nào bán. Bác Andy mua được thì cho em gửi với nhé, em ở tỉnh hoặc bác nào có thì cho em đặt hàng. Cám ơn các bác!
Bác cho em 1 thời gian nữa nha, em sẽ tìm mấy cái lặt vặt này cho các bác.