Status
Không mở trả lời sau này.
A_S
Hạng B2
17/8/11
142
0
16
91
Nhưng 8x20, biệt thự đã xây mà 11 tỉ thì rẻ thật. Chỗ em nhà cấp 4 ở D2 Văn Thánh 7x16 có người trả 10 tỉ cơ mà.

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
Bác Himlam đâu rồi ta? Bác ý là thổ địa khu này mà?

Tập Lái
4/9/11
1
0
0
cũng còn tùy vào những yếu tố khác như lộ giới nhiu mét, diện tích sàn là nhiêu, và chất lượng công trình. đường 11 này có phải nằm phía sau mấy cao ốc căn hộ ko bác nếu tính từ đường 9A. Nếu đúng vậy thì LG chắc 20m và giá 11T thì tương đối ko đắt, mua được.
Còn về câu hỏi đã đến lúc mua vào hay chưa thì khó trả lời lắm, bác chủ hày tự tìm câu trả lời bằng cách đặt câu hỏi " liệu mua lúc này có được việc cho mình hay không". Nếu được việc cho bác thì quyết định mua là đúng và ngược lại. Tuy nhiên e cũng muốn nói rằng, bác cũng có thể tự tính toán hiệu quả đầu tư cho số tiền 11T này bằng những kịch bản khác nhau như: ném 11T vào các thị trường Vàng, CK, BĐS, Tín Dụng, Ngoại tệ v.v. Bác chỉ cần phân tích cơ hội tăng giá cũng như vấn đề ngược lại đó là rủi ro khi đầu tư vào mỗi TT. Bác phải dự đoán được sau một thời gian nhất định thì giá cả trên mỗi thị trường nó sẽ biến động như thế nào và lý do tại sao nó lại tăng hay giảm, nếu bác dự đoán tương đối chính xác thì bác đã có khả năng dự đoán được sự dịch chuyển của dòng tiền. nếu được vậy thì bác sẽ biết quyết định mua BĐS của bác là đúng hay sai.

Nếu e là bác thì e sẽ xem việc mua BĐS sẽ giải quyết dc vấn đề nào cho e, và những lợi ích phát sinh khi sở hữu BĐS này, nếu thấy hợp lý và an toàn, e múc ngay.

Hạng B2
28/3/09
223
1.305
93
Nếu đúng như vậy thì siêu rẻ, mua khẩn cấp; không thì mất cơ hội. Mà em nghĩ chắc có nhầm lẫn gì trong đây.

Hạng D
29/10/03
1.305
365
83
Vietnam
Em đang tìm mua 5x20 đất khu Trung Sơn, nhờ các bác biết giới thiệu dùm Em nhe!

Hạng D
8/2/07
1.228
2
38
40
Singapore
giá này wa' rẻ nêu như lời pak chủ nói.

E vừa có khách gửi bán 1 căn bên PMH, mỹ tú 1, giá 11ty, ko pit là mắc rẻ, 2xx m2

Cám ơn các bác đã tư vấn
Bọn em hoàn thành giao dịch roài
Nhà biệt thự số 29, đường số 11, khu dân cư Trung sơn, HCM. Là văn phòng hiện tại cty CP TMHoàng Gia SG
Gía 11 tỷ chưa tính thang máy & nội thất văn phòng đầy đủ. Chung kết 12 tỷ trọn gói . Pháp lý hợp đồng với chủ đầu tư. Nếu bao ra sổ hồng thì giá 13,5 tỷ

A_S
Hạng B2
17/8/11
142
0
16
91
Biệt thự có tháng máy?
12 tỉ kèo thơm quá. Chúc mừng bác.

Status
Không mở trả lời sau này.