Hạng B2
10/5/12
130
125
43
57
Em đi đà lạt lần gần nhất 12/2012 . Lần này quyết định đi Đà lạt hưởng gió mùa đông từ 26/-29/12 (em né Giáng sinh và Tết Dương lịch) . Đọc tất cả các topic về đường đi SG-DL + phần mềm Sygic + chú ý nhìn biển báo (có gấu và F1 xem phụ)+ chạy xe cẩn thận em và người bạn (1 Grandis.1Cruze) đã hoàn tất chuyến đi an toàn và tiết kiệm (không phát bánh mì và tờ rơi cho XXX). Em định báo cáo lại tình hình mong cung cấp thêm thông tin nhất là các bác ít đi xa như em...Hình và clip em xin up sau
5h khởi hành từ quận 8 em đi VVK qua hầm Thủ thiêm ra XL hà nội : có 1 chốt CSGT gần đường dẫn vào XLHN : 1 bác Camry chạy trước bị vịn hình như đèn trước bên phụ có vấn đề

Em suýt dính tiểu đảo trên XLHN

5h55 Đến Ngã tư Vũng tàu có đèn xanh rẽ phải liên tục em vào QL51 . 6h02 Đi khoảng 5 km đến giao lộ rẽ phải đi VT em đi thẳng vào Đường tránh Biên hòa lane sát dải phân cách 70km/h : biển báo rõ ràng ;

đến ngã tư gần cuối có bảng 50km/h (trước khi qua cầu). Đường vào lại XL có đèn xanh rẽ phải liên tục .

Đoạn Trảng bom - dầu giây em bị chim mồi dụ 1 đoạn trước khi đến chốt CSGT ... Em tạm nghỉ 1 lát

Xin lỗi bác tải chạy trước e ,có lẽ không phải bên địch nhưng dễ vượt phải khúc này quá

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
10/5/12
130
125
43
57
Buồn ngủ lắm rồi nhưng đang up vài clip để các bác thưởng lãm

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng D
10/1/13
2.147
1.619
113
Nghỉ 1 tiếng dồi.

Dzậy thôi bác ui! Cả xóm lót dép nóng cả đít dồi.

• Like
Reactions: drtlien