Hạng C
23/10/14
803
495
63
70
Thớt ni tươi mới răng mà máy tui k download được hình hè?

Hạng B2
24/10/13
416
266
63
- Biển báo rõ ràng bác: đường tránh là 70kmh, gần tới đường giao thì biển 50
-Xăng cộ thì chắc tùy theo xe của Bác. Em đi 1.8AT chắc hết khoảng 800k cho cả đi+về
-Ý này bác cân nhắc, khả năng dính là rất cao.
Xăng tiết kiệm vậy Bác ? E nghĩ 1.8At đương trường chắc cũng 6-7l/100km đi vòng vòng đl nữa chắc cũng 1000k đó Bác .

Hạng B2
11/10/09
445
273
63
34
HCM
Xăng tiết kiệm vậy Bác ? E nghĩ 1.8At đương trường chắc cũng 6-7l/100km đi vòng vòng đl nữa chắc cũng 1000k đó Bác .
Bác cứ dự trù 1tr cho nó thoải mái. Xăng giờ giá tốt, 1tr đổ A92 được tầm 56l, chạy đường trường khoảng 800km nên khá thoải mái

Tập Lái
17/5/14
37
19
18
29
các bác cho cháu hỏi độ dốc của đèo bảo lộc là bao nhiêu % v các bác.Có dốc hơn các cầu cao cao như cầu sài gòn hay phú mỹ k?

Hạng F
18/9/10
7.496
2.405
113
54
Sài gòn
Tối qua em chạy lúc gần 22h ql 51cho qua bánh canh long hương hướng về vùng tau100m ,thì bị xxx chạy ra lên trông cũng chặn đầu xe pha đèn pin,nội thất các bác đi đám giỗ lúc 7h tối có uống 1 lon ken,khó nói em vội đi nên quyền mặt bằng lại ở nhà,lúc xxx chân nhà đèn pin em xi nhan phải tấp vào lề,luc do noi thiet kg so kg co bang lai,ma chi nghi chac fai thoi Ken rui. Em kg xuống xe chỉ quay kiếng bên tài ,xxx đến nỗi cho kiểm tra giấy tờ,em xuống xe xxx chào hỏi đúng luật,em nói với dì quyên bằng ở nhà,và đưa những giấy tờ khác cho x,lúc lấy giiay đưa cho x nói anh chạy quá tốc độ cho phép,mà lúc này anh chạy lên não?,em nghĩ cũng buồn cười,x chạy ra sát lên trông cũng chán mà bây giờ lại hỏi là anh chạy lên nào.em thì nói thiệt kg dám baloa,vì đã có hơi Kén,em đành đưa 2 ổ Bánh Mì,x nói anh cắt bánh mì đi,x cầm giấy mang ra cho xe thùng màu xanh,lúc đó em đi theo ra thì thấy có bác đang đợi xem hình ảnh,em thấy 1 x đang mở máy sấy tóc cho 1 người xem,lúc đó em nghĩ mình kg fải băng băng món rùi,em ra chỗ góc cuối xe thùng,cho x lập biên bản,nói anh linh dong tui .x kg xem giay to gi ma noi de xuong do,em de 2 o banh mi xuong troi toi the ma x nhin dc la to 200k nen noi dua vay tui lay lam,??? gì,nên em đành đưa 3k nữa ,x cảm và trả lại giấy tờ ,làm mất 5 k nhưng cũng cảm thấy mình hèn,Em xin hỏi các bác 5 ổ bánh mì có quá vội lời mà em vi phạm kg,???
Bác viết gì mà khó đọc quá